Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

Naona Mheshimiwa Dokta Mrema wa Vunjo (sijui phd ameipata lini?) anatema cheche, hadi anajikuta anasema Mheshimiwa Mwenyenzi Mungu Spika, lol...

Mkuu nihurumie mbavu zangu.
 
Nasema hiviii..........sio maandamano wala ''walk out of the parliament session'' itakayowezesha kuwapa hawa wehu masikio ya kusikia sauti ya wanyonge.

the only way ni kuchapana tu!! lazima viumane, mabomu ya machozi yaishe kwenye maghala yao ndio watakubali kukaa kuongea!!
Hakuna peaceful demostration itakayowafanya wasikie hawa jamaa!!

I am not violent, lakini peaceful demonstrations never works, it has never worked!
This is the sad truth!!
 
Hili la Bi Kiroboto kumwita Mh Dr Mrema na Mh nae kujikwaa na Mheshimiwa Mwenyezi Mungu, nimecheka sana mpaka nimesahau hasira nilizozipata kutokana na michango iliyofwata baada ya Mh Lissu, kweli CDM wanawakimbiza wangekua wanapimwa mapigo ya moyo Lissu akiwa anaongea hakika tungepata majibu yaa ajabu.
 
Hili la Bi Kiroboto kumwita Mh Dr Mrema na Mh nae kujikwaa na Mheshimiwa Mwenyezi Mungu, nimecheka sana mpaka nimesahau hasira nilizozipata kutokana na michango iliyofwata baada ya Mh Lissu, kweli CDM wanawakimbiza wangekua wanapimwa mapigo ya moyo Lissu akiwa anaongea hakika tungepata majibu yaa ajabu.
kilango alichapia akasema 'mh.spikwa'
 
There are currently 423 users browsing this thread. (117 members and 306 guests)

Ngoma inogile.

Sasa hivi idadi hii yote ya raia tukiamua kuwashirikisha rafiki, ndugu na jamaa zetu kwa kuwapa somo juu ya ulazima wa kuishurutisha serikali ifanye yale tunayotaka (sisi kama mabosi zao) hatutafanikiwa?





Hapa ni muhimu kuhamasisha wengi zaidi kutumia jamiiforum mobile, huku tunakokwenda nadhani tutaihitaji zaidi.
 
Inauma jamani....poleni watanzania wenzangu na wabunge cdm yanamwisho.
 
kilango alichapia akasema 'mh.spikwa'

Nakwambia network ilipata mushkeri ghafla si mchezo, saa ile mtu angekuja kwa nyuma ya Mh Dr Mrema akamshtua ghafla lazima angetoka nduki ama angeweza ropoka maneno ya ajabu na kuchekesha. LMAO
 
...Spika Anne Makinda ameanza kufanya kazi za serikali pale alipoanza kutoa maelezo ya awali kabla ya mswada wa kubadilisha katiba unaosomwa mara ya pili leo...akatoa vitisho ili wabungw wasiukatae amesema wakiugomea ina maana hakuna katiba mpya na hii itazuia kuendelea kwa michalato mingine ya katiba.Amesema wale wanaowaambia watanzania waandamane wanaleta majungu yasiyo na maana.Na amesema huu mswada ni safi na hauna tatizo.

My take:
Huyu mama anafanya kazi za magamba na mafisadi waziwazi angalieni TBC1 muda huu...huyu Anne vp wakuu?

Huyu c spika ni spikwa. Kapikwa kwa maslahi ya chama kabisa huyu!
 
Nasema hiviii..........sio maandamano wala ''walk out of the parliament session'' itakayowezesha kuwapa hawa wehu masikio ya kusikia sauti ya wanyonge.

the only way ni kuchapana tu!! lazima viumane, mabomu ya machozi yaishe kwenye maghala yao ndio watakubali kukaa kuongea!!
Hakuna peaceful demostration itakayowafanya wasikie hawa jamaa!!

I am not violent, lakini peaceful demonstrations never works, it has never worked!
This is the sad truth!!

kabisa nakuunga mkono mia!
 
Nasubiri kauli ya deusi kibamba tu basi,maana hata chama cha majaji wastaafu walisema mswaada huo inapaswa usomwe kwa mara ya kwanza.
 
Nasema hiviii..........sio maandamano wala ''walk out of the parliament session'' itakayowezesha kuwapa hawa wehu masikio ya kusikia sauti ya wanyonge.

the only way ni kuchapana tu!! lazima viumane, mabomu ya machozi yaishe kwenye maghala yao ndio watakubali kukaa kuongea!!
Hakuna peaceful demostration itakayowafanya wasikie hawa jamaa!!

I am not violent, lakini peaceful demonstrations never works, it has never worked!
This is the sad truth!!

wakola waitu! ila jamaa ni vichwa sana, hapo wameshakata hela ya bajeti na kuagizia makontena ya akiba nje. Hawakoseagi hao.
 
Katiba si kitu cha kubezwa hata kidogo, katiba ndiyo dira ya nchi. Katiba haina chama, dini, rangi, umri, jinsia wala kabila. Katiba ni nchi. Ni vyema na ni hekima kulijadili hili suala kwa mapana na marefu kwa lengo la kumpa nafasi kila mwananchi anayetaka kuchangia afanye hivyo. Lakini ninachokiona hapa ni kuburuzana tu na wala hakuna maafikiano.

Ninakiomba chama na serkali tawala kutumia hekima na kuweka masilahi pembeni. Watanzania wa leo si wale wa miaka ya nyuma, wameamka kisiasa na wana uelewo mkubwa wa mambo. Watanzania hawa wakiona haki yao inadhulumiwa watachukua sheria mkononi na kufanya yale yaliyotokea Libya na Tunisia, hapo CCM na serikali tawala mtalaumiwa. Kwa uhakika naona wazi kwamba sisi wana CCM hatuwatendei haki watanzania wengine, tunafikiria kwamba CCM ni Tanzania na Tanzania ni mali ya CCM. Mungu ibariki Tanzania.
 
  • Thanks
Reactions: Ame
watanzania tuchukue maamuzi magumu. mimi niko tayari kufa. niambieni tu tuanzie wapi nitakuja.

kwa wale wafanyakazi wa serikalini, muda wa woga basi, raia lianzishe watumishi ndio furaha yetu,tumechoooooooka,tena saaaana tu,sana tu!
 
huyo ni mtu mmoja tu dadangu, tusiwahukumu wazanzibar wote kwa hilo.

Ikiwa magamba ni baba,na ngunguri keshaposwa na chumbani wamekubaliana iwe hivyo we unafikiri watoto (wazanzibar)wana lipi la kubisha?
 
Back
Top Bottom