Ta Kamugisha
JF-Expert Member
- May 17, 2011
- 3,550
- 2,200
huyu mzee ni kilaza kweli.... mrema anamwaga pumba hapaaa
hakuna hata neno moja la maana analosema kweli?
huyu mzee ni kilaza kweli.... mrema anamwaga pumba hapaaa
.
tehtehtehteh! Mheshimiwa Mwenyezi Mungu tena!!!
...loading....
Duh nimecheka hadi basi, naona Bi kiroboto nae anazungumzia suala la muongozo!!! Naona wigi la leo halijamkaa vizuri
Duh nimecheka hadi basi, naona Bi kiroboto nae anazungumzia suala la muongozo!!! Naona wigi la leo halijamkaa vizuri
bi kiroboto kapaniki
Mhh. Mheshimiwa mwenyezi mungu.
...Sasa mrema ndio alitaka kusema nini? Watu wengine wanafanya tucheke wakati tuna hasira! Hata Mwenyezi Mungu mwenyewe kama anasikia ameshtukaMhh. Mheshimiwa mwenyezi mungu.