upuuzi kweli....
.Naona Mheshimiwa Dokta Mrema wa Vunjo (sijui phd ameipata lini?) anatema cheche, hadi anajikuta anasema Mheshimiwa Mwenyenzi Mungu Spika, lol...
Naona Mheshimiwa Dokta Mrema wa Vunjo (sijui phd ameipata lini?) anatema cheche, hadi anajikuta anasema Mheshimiwa Mwenyenzi Mungu Spika, lol...
huyu mrema sijui anaongea nini, haeleweki.
elli woe waliobaki humo ni hovyo tu
kama mambo yatakuwa haya basi kufikia mwaka 2015 basi watanzania wengi ugonjwa wa moyo unatuhusu...yani wazanzibar ni wanafiki washenzi na wahuni mavi yao kwanza, wanafiki wakubwa sn juz wameandika waraka kw hawataki muungano leo wanajidai eti wanaupenda muungano. Shenzi zao kwanza siangalii bunge tn nasubiri kwenda barabarani
.
tehtehtehteh! Mheshimiwa Mwenyezi Mungu tena!!!