Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

Mbungea wa cuf anatoa hoja. anasema amefurahi sana kwa sababu walikubaliana na ccm waandae mazingira ya muswada
 
BBC wanahoji mwenyekiti Jukwaa la Katiba Bw. Deus Kibamba ambaye anasema amepokea kwa masikitiko sana kwa serikali imechanganyika na kudharau Watanzania.
Right step wapinzani! Waje mtaani tu,wametubip muda mrefu! Wapitishe sasa!!
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Wabunge wa CDM na NCCR wametoka lakini spika ameagiza wabunge waendelee kuchangia.
 
ana kilango anasema WAO WAKO BUNGENI KUWAWAKILISHA WANANCH HVY MAOÑI Y2 SS WANANCH KUHUSU KATIBA YATAWASILISHWA NA WAO WABUNGE.
Ameongea sawa kabisa...kura zetu ndio ziliwapeleka bungeni..maoni yao ndio maoni yetu sisi wananchi
 
Kaaaaazi kweli kweli Tanzania bhana Ana Kilango kapoteza network naona anaongea tu haijulikani hata anaongea nini!!!! Kajichokea tu naye huyu

kilango kadata utadhani kaibiwa simu pale mwenge...hahaaa bi kiroboto unaloooo
 
Kweli nimeamini kuna mapoyoyoyo bungeni Mbunge Khalifa wa CUF sasa naye anaongea upuuzi wake,
 
CUF ni ccm B huyu mzanzibar anatuletea nini? hii dhihaka sasa anasifia ujinga! CCM tunakufa na nyieeeee
 
Huyu mbunge nae anaongea upupu mtupu huyu ni mzenji na anatetea huu upupu wa wenzie, hao magamba wanashangilia kama vile wako harusini
 
mzenji huyo anamwaga pumba!! hiv huu muungano una faida gani wakuu
 
tulimwambia mtatiro! Ndio haya sasa! This time watajuta!
 
sasa kwani muungano unatusaidia nini..weupara kaa chini bana
 
dah mnamsikia huyu amijei anavyoleta upupu wake! shenzi kabisaaaaa
 
Back
Top Bottom