• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Bungeni kwawaka moto, ripoti za kamati zaibua mjadala mkali!

E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,558
Points
1,225
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,558 1,225
Watanzania mnapenda sana mazingaoombwe; mnafurahia sana sanaa ya majukwaani a.k.a sanaa ya maonesho! Hivi, mkiulizwa ni kipi ambacho kimesemwa leo na wabunge wa CCM kilikuwa hakijulikanai 2006? Jibu " leo wamezungumza vizuri sana, wameonesha makali yao".

Tukiuliza huu ukali unatofauti gani na ule uliooneshwa na wabunge wa CCM kwenye Richmond mwaka 2008? mtasema yeah ule ulikuwa ni kwa ajili ya Lowassa?

Tukiuliza ukali huu unatofauti gani na mjadala kama huu mwaka jana au mwaka juzi? mtasema ndio lakini safari hii mmoja wao kasema mafisadi "wanyongwe" kana kwamba ni mara ya kwanza mtu kussema hivyo bungeni!!!

na CCM wanajua sanaa wanawapa wananchi kile wananchi wanataka!!! Kitu pekee ambacho wamewanyima wananchi ni mabadiliko!!!
Ni kweli, tumekuwa mashabiki mno!
Naona kuna tofauti kidogo hapa, ndio yanayosemwa ni yaleyale lakini sasa toka pale Mh Mdee aliposema wasiishie kulalamika tu tumeona tone imebadilika kidogo.
Sisi Wananchi tuchukue hili tupress hapo hapo, tuelimishwe kanuni zinazoelekeza nguvu ya wabunge kuwajibisha Serikali, tuwa hold accountable kwa kutotumia nguvu hizo wakipata pressure toka kwetu, watatimiza wajibu.
 
Didia

Didia

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
719
Points
225
Didia

Didia

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
719 225
Watanzania mnapenda sana mazingaoombwe; mnafurahia sana sanaa ya majukwaani a.k.a sanaa ya maonesho! Hivi, mkiulizwa ni kipi ambacho kimesemwa leo na wabunge wa CCM kilikuwa hakijulikanai 2006? Jibu " leo wamezungumza vizuri sana, wameonesha makali yao".

Tukiuliza huu ukali unatofauti gani na ule uliooneshwa na wabunge wa CCM kwenye Richmond mwaka 2008? mtasema yeah ule ulikuwa ni kwa ajili ya Lowassa?

Tukiuliza ukali huu unatofauti gani na mjadala kama huu mwaka jana au mwaka juzi? mtasema ndio lakini safari hii mmoja wao kasema mafisadi "wanyongwe" kana kwamba ni mara ya kwanza mtu kussema hivyo bungeni!!!

na CCM wanajua sanaa wanawapa wananchi kile wananchi wanataka!!! Kitu pekee ambacho wamewanyima wananchi ni mabadiliko!!!

Mzee Mwanakijiji. Ninakushukuru sana umesema vizuri. Binafsi sikufatilia bunge la jioni hivyo nilikuwa na hamu ya kujua kilichojiri. Kadri nilivyo zidi kupia uzi huu nilijawa sana na mshangao kwa jinsi wachangiaji walivyo onyesha kuhamasika gafla na hivyo kusahau historia ambayo hata muongo mmoja haijatimiza. Hii ndio Tanzania tuliyonayo na taswira halisi itaonekana kwenye vichwa vya magazeti ya kesho.

Umesema vema katika setence yako ya mwisho.Hakika wabunge wa CCM na serikali yao wanajua wanachofanya. Nikiungana na wewe, sioni chochete zaidi ya uigizaji.
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,355
Points
1,250
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,355 1,250
Mhhhh ndio wale wale My daily bread is Contractor....:yell:
 
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
996
Points
225
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
996 225
kwa kweli naona wabunge wote wamekuwa kitu kimoja katika kukosoa matumizi ya serikali nimefurhishwa sana kwa hili. CCM tafadhalini chukueni kwa makini ushauri wa Mhe Godfrey Zambi. 2015 mtapata shida sana kuomba kura kutoka kwa wananchi msipokuwa makini aliyosema Mhe Zambi yatatokea yaani chama chenu kinaweza kisipewe tena redhaa ya kuongoza serikali.
Unawapenda? Kanywe nao chai.

 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 0
Mkuu dudus, unamaanisha wana Igunga wameuziwa mbuzi kwenye gunia?
 
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
996
Points
225
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
996 225
[ QUOTE=Makupa;3726101]wabunge ccm kazeni kamba cdm watakosa cha kuongea[/QUOTE]

Stuka!! Usiwe kubwa jinga,Wanaoikosoa ccm yako wana damu ya Chadema.

 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,558
Points
1,225
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,558 1,225
Wenyewe wapo bungeni, wataupinga kwa kutoa shilingi.
Ujue nilikuwa caught up with maneno ya ushabiki, Mwanakijiji reminded us what kind of people we are dealing with
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Points
1,500
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 1,500
Akina zambi na akina serukamba ni wazandiki na isitoshe waogopwe kama ukom
 
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
996
Points
225
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
996 225
Rais yuko Brazil
Waziri wa fedha yuko marekani
Waziri wa maji yupo marekani Waziri wa madini yupo Brussels
Waziri Mkuu yupo eneo la bunge lakini sio ndani ya bunge
Kaogopa kuingia, wenzie hawapo. Ungekuwa wewe ungefanyaje? Kuwa kiongozji nchi hii huhitaji kuwa na akili nyingi, ndiyo maana hao wote wapo na wanapeta.
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,061
Points
2,000
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,061 2,000
Kila Ukimaliza Kusali Jitahidi Kumwingiza Mtu mmoja kwenye kundi la wanamageuzi, awe mjomba,shangazi, jirani nayeyote aliyekaribu!! Kama kwa sasa wanamageuzi wapo 2,000,000. Kila mtu akiweza kuongeza Mmoja then Jumla yake itakuwa 4,000,000. na kama katika hawa wakiweza nao kupata mtu mmoja kila mmoja jumla yake itakuwa 8,000,000!! Anza sasa bado Hujachelewa!!
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Points
1,195
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 1,195
Ndugu zangu tujitahidi tuweze kupata uhuru wa Taifa letu.
 
N

Nikupateje

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2009
Messages
1,325
Points
1,250
N

Nikupateje

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2009
1,325 1,250
Kana kwamba waliamua kuweka kumbukumbu kwenye hansard za bunge, wabunge hao wawili ambao ni wa CCM wamesema hadharani kuwa CCM ikipita mwaka 2015 ni bahati.

Alianza Ester Bulaya wakati wa kuchangia report ya CAG kwamba kama madudu yenyewe ni haya basi vijana sasa hivi wako zaidi ya asilimia 50 lakini kufikia 2015, jeshi la vijana litapanda kuwa asilimia kubwa na watafanya maamuzi yao kuondokana na uzembe huu.

Zambi yeye alieleza wazi kuwa uchafu na ufisadi kama huu unaotamkwa kwenye report ya CAG ndiyo ambao wapinzani wanausoma kwa makini na kwenda kuwatangazia wananchi jinsi serikali ilivyo ya kifisadi. Zambi alieleza isivyo rahisi kuwapinga wapinzani kwa ukweli huo na hivyo amesema si rahisi CCM kurudi madarakani 2015 kwa mtindo huu.

Ameongezea kwamba kama CCM itapenya tundu la sindano la mwaka 2015 basi isitarajie 2020 kupenya kamwe.

Usingeweza kuamini kwamba wale ni wabunge wa CCM wanaongea haya mbele ya nchi nzima na wapinzani wakiwemo humohumo. Mtizamo wangu ni kwamba wamechoka na wanaona kwamba kuanguka hakukwepeki na hivyo walau kuwe na rekodi zinazoonyesha kwamba walijaribu wawezavyo kuonya tena kuonya bungeni lakini chama chao kikapuuza.

Source:
Majadiliano ya report ya CAG leo April 18, 2012 kuanzia saa 11 jioni na yatakayorekodiwa kwenye hansard.
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,893
Points
2,000
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,893 2,000
godfrey zambi.may be ataongea point even though kafulila caught him begging mdudu haramu
Huyu nae alijifanya mpambanaji wa ufisadi kumbe ni mchumia tumboni; na anajua wazi kuwa amekalia kuti kavu hakuna jinsi ya yeye kurudi mjengoni 2015 , hata hivi 2010 aliponea chupuchupu kwasababu ya kuchakachua!!
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,788
Points
1,225
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,788 1,225
Cag inabidi awajibishwe kwa kuchochea wananchi waichukie serikali yao
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,050
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,050 1,225
Peeeeeeeeeeeeeeeepoooooooonozzzzzzzz paaaaaaaaaaaaaawaaaaaaaaaaa
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
18,262
Points
2,000
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
18,262 2,000
Zambi na Bulaya ni wanafiquun
 

Forum statistics

Threads 1,404,276
Members 531,541
Posts 34,449,486
Top