Bunge Live: Hutaona tena mbunge anayelala!

Bunge Live: Hutaona tena mbunge anayelala!

kichwa cha Nape! nilikuwa nite shift mkuu mimi ni mlinzi

Sasa si ulale, kwa ajili ya zamu ya jioni, ile tutoke hapa kama nchi tunataka ufanisi kazini na sio kulala, aya ZIMA TV SASA HIVI na ukapumzike kwa ajili ya zamu ya jioni!

 
maroon commandos wanatupa za kale ni dhahabu. Ila kaguta wife wake ni cute bana khaaaa museveni wee!
 
jamani fastjet sijamuona wamekwama wapi tena au alipitia nyumba ndogo nguo zikalowekwa nini kashindwa kutokea. Ila Uhuru bonge la gangster jamani hatimaye jk ndo anawasili
 
Naona wanapongeza sana c unajua jamaa alimsaidia kuingia madarakani chini ya uongozi jangili kinana.
 
Wakenya kweli wanamzuka na Uhuru. Jk anasalimia wanavutana mikono kama kumwambia upo gado kijana?
 
Salaam,

Karibu usikilize sherehe za kuapishwa Rais Mpya wa Jamuhuri ya Kenya Bw. Uhuru Kenyatta leo jijini Nairobi.

Pia usikose kusikiliza Vipindi vyote vya Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kila siku kuanzia saa 3as.

ILI kusikiliza tembelea: www.arushamambofmradio.co.tz

Karibu Usikilize.

Kwa maoni wasiliana nasi kwa info@arushamambo.com
Kwa Hisani ya Arusha Mambo



Mkuu mbona nasikia matangazo ya kuapishwa Rais wa Kenya?Bunge watajiunga saa ngapi?
 
Naona wanapongeza sana c unajua jamaa alimsaidia kuingia madarakani chini ya uongozi jangili kinana.

Mkuu usiwape jamaa zako wa CCM ujiko wa bure kwamba wanajua kuiba kura mpaka Kenya. Hawawezi fanya ujinga wao Kenya,wanafanya hayo kwa makondoo hapa Tanzania. Jamaa yako Raila ameshindwa kihalali. Huwezi shindwa ktk Province za Rift Valley na Central ukaweza kushinda urais wa Kenya! Kama unaelewa siasa za Kenya umenielewa!
 
Jamani hii thread kama siielewi vile!! Naona kama kuna vitu viwili tofauti kabisa vinazungumziwa humu!MOD hebu tusaidie kwa hili.
 
nime notice wakati Silinde anaongea bungeni wala hakuoneshwa,nilisikia sauti tu picha yake wooola ..ngoja tuone ksho.
 
Jamani hii thread kama siielewi vile!! Naona kama kuna vitu viwili tofauti kabisa vinazungumziwa humu!MOD hebu tusaidie kwa hili.

mkuu Jf imeingiliwa na wavuta bange!
 
Back
Top Bottom