Bunge Live: Hutaona tena mbunge anayelala!

Bunge Live: Hutaona tena mbunge anayelala!


​
Acha maswali ya kipuuzi, wewe Hufanyi kazi? Muda wa kazi unaangalia Bunge?

Ndiyo kazi yake,mimi kazi yangu kuangalia wapita njia na mwisho wa siku wote tunaenda msalani,wewe huu sio muda wa kazi kwako?nakuona tu upo Jf all day,kwani unakula kwa jirani?acha ushambenga
 
rais wa Nigeria Goodluck Jonathan na yeye ndani ya mjengo
 
wanamuonyesha presidaa elect akiwa njiani kwenye mbonge wa barabara una lane nne kila upande, sisi hata lane tatu hatuna!
 
Mugabe na Grace washatinga. Wangemualika mswati na wake zake wote tufaudu jamani khaaa
 
Uhuru Kenyata Rais mpya wa Kenya ndiyo anaingia akiambatana na familia yake.Mbona watz hatujamuona au kachelewa kama kawaida yetu
 
Back
Top Bottom