Bujubuji je nikweli?

tz1

JF-Expert Member
Mar 19, 2011
2,126
2,000
Mkuu je ni kweli nyie watu wafupi mnapenda sana chini kuliko kawida na ni wahogaji wazuri.(mnapandisha dau kuliko kawaida)
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
0
Mkuu je ni kweli nyie watu wafupi mnapenda sana chini kuliko kawida na ni wahogaji wazuri.(mnapandisha dau kuliko kawaida)

Ipeleke kulekule ChitChat dogo. Mbona unajifanya huelewi kuwa wingi wa thread za kipuuzi ndiyo zinazoongeeza gharama za uendeshaji wa JF?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom