Buggati veyron hiyo. Among most expensive cars

Buggati veyron hiyo. Among most expensive cars

Ace hood na ile buggati sio yake ali shoot video tu, ile ndiga ni ya boss wao big boss birdman aka baby wa cash monyy
 
Ace hood na ile buggati sio yake hali shoot video tu, ile ndiga ni ya boss wao big boss birdman aka baby wa cash money
 
drake, lil wayne, jayz , birdman na sasa flo rida kashusha ya kwake ambayo ni chrome ilochovya dhahabu gari nzima. siku hizi bugatti imeanza kuenea sana
 
Yap ila nimesikia Birdman amemnunulia Drake ile Buggati. Yupo Chris Brown,T pain,Diddy.
 
Hela za shetani zinaishia kwa wenyewe, hata siku moja huwezi kuzifanyia cha maana..!!
Kwa nini mku asinunue "Toyota ist" kwa matumizi binafsi na "Toyata Hilux au Land Cruizer Prado" kwa matumizi ya family, halafu nyengine akasaidia kwa mambo ya maendeleo, shule, hospital, vituo vya mayatima..!! unanunua gari hata ukikaa huenei vizuri, na ukikongwa na unawekwa mvunguni kabisa..!!

All about taste, hv kwanini watu wanakesha bar badala ya kujenga shule na kununua vitabu
 
Hili ni gari linalotengenezwa kwa kutumia technology na materials nyingi sawa kabisa na zinazotumika kutengenezea Ndege. Kampuni ya VolksWagen hutengeneza haya magari machache na kuyauza kwa hasara ili tu kuonyesha kuwa wanaweza kutengeneza magari ya bei mbaya ila hawataki na wanabaki kutengeneza magari kwa ajili ya Raia wa kawaida na ndiyo maana ya Volks Wagen kwa Ki-German.

Ili ununue hili gari ni lazima kwanza uwe na kipato halali na pesa zako zinaeleweka zinatoka wapi. Pia kibaya zaidi ni kuwa hili gari ukinunua HUWEZI KULINUNULIA BIMA. Hii ina maana kuwa kila likiharibika au ukisababisha ajali, basi lazima uwe na hela ya kutosha kulipa gharama zake zote peke yako.

Kama nilivyosema kuwa wanauza kwa hasara, basi mashirika yote ya BIMA huwa wanagoma kuuza bima kwake. Tatizo lililopo ni kuwa mtu ananunua gari kwa gharama tuseme US $ 2 Millions wakati gharama zake hasa ni $ 10 Millions. Sasa hapo ina maana wao watauza gharama za bima za gari kwa bei chini ila wakienda kutaka kutengeneza mara likipata ajali, basi wanakuta gharama haswa ya vile vifaa ni mara tano au zaidi ya bei waliouza wao bima.

Kama una muda, angalia hii VIDEO.....


Pia linakunywa mafuta si kawaida. Wanadai Engine yake inaweza kuzalisha umeme wa KIJIJI.
inatengenezwaje mkuu,nijuze maana huwa naisikiaga tu.

Upo sido nini mkuu? Usiulize inatengenezwaje uliza yanatumika marterial gani kuiunda.

Buggati bei yake kwa dola za marekani ni zaidi ya dola milioni 1.5
Kwa pesa ya kitanzania ni zaidi ya bilioni 2 hapo bila ushuru na kodi nyingine.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom