Buggati veyron hiyo. Among most expensive cars

Buggati veyron hiyo. Among most expensive cars

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Posts
863
Reaction score
409
uploadfromtaptalk1372511216315.jpg
Buggati Veyron hiyo.
 
ni gari ya ukweli sana inaonekana... hapa tanzania hamna mtu mwenye nayo kweli? kuna siku nilicheki Rolls Royce phantom mitaa ya masaki

Ya omar bakhressa
 
ni gari ya ukweli sana inaonekana... hapa tanzania hamna mtu mwenye nayo kweli? kuna siku nilicheki Rolls Royce phantom mitaa ya masaki

Rolls Royce phantom mbona bei yake haitishi sana mkuu....
 
jinsi buggati inavyotengenezwa. inahaki ya kuwa that expensive
 
ukijipiga piga unaweza inunua eti?

Ishu iliyokuwa inaongelewa kwenye hii mada sio kuhusu kama nna uwezo au sina kuinunua so kama utataka tuanzishe huo mjadala unaweza anzisha sredi nyingine .....
 
Hela za shetani zinaishia kwa wenyewe, hata siku moja huwezi kuzifanyia cha maana..!!
Kwa nini mku asinunue "Toyota ist" kwa matumizi binafsi na "Toyata Hilux au Land Cruizer Prado" kwa matumizi ya family, halafu nyengine akasaidia kwa mambo ya maendeleo, shule, hospital, vituo vya mayatima..!! unanunua gari hata ukikaa huenei vizuri, na ukikongwa na unawekwa mvunguni kabisa..!!
 
Hivi hiyo na Toyota Opa ipi kali?

Buggati bei yake kwa dola za marekani ni zaidi ya dola milioni 1.5
Kwa pesa ya kitanzania ni zaidi ya bilioni 2 hapo bila ushuru na kodi nyingine.
 
Rolls Royce ghost couple ndio mashine
 
kama ile ya sela Ace Hood wa mamton ktk video yake ya bugatti,itakuwa ya ukweli kwani kaifagilia sana yule mchizi,tena rangi ni hyohyo mkuu
 
Back
Top Bottom