Bsc in insurance and tax management!

Bsc in insurance and tax management!

the_forum

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2017
Posts
774
Reaction score
1,005
Wadau naweka bandiko hili kuomba mawazo ya kujitosheleza kuhusu course hii hasa inayotolewa ktk taasisi ya usimamizi wa fedha (IFM) iliyopo jijini Dar es salaam! Ili nami niweze kutoa ushauri sahihi huku nilipo ...msaada unahitajika

*nini hasa dhumuni la course, taaluma yake inatumikaje?

*nini cha kutegemea kukutana nacho ambacho wengi hua hawakiwazii na kukikuta kama surprise?

*changamoto?

*manufaa?

Natanguliza SHUKURANI!
 
Wadau naweka bandiko hili kuomba mawazo ya kujitosheleza kuhusu course hii hasa inayotolewa ktk taasisi ya usimamizi wa fedha (IFM) iliyopo jijini Dar es salaam! Ili nami niweze kutoa ushauri sahihi huku nilipo ...msaada unahitajika

*nini hasa dhumuni la course, taaluma yake inatumikaje?

*nini cha kutegemea kukutana nacho ambacho wengi hua hawakiwazii na kukikuta kama surprise?

*changamoto?

*manufaa?

Natanguliza SHUKURANI!
Mim nataraj kuingia diploma Mkuu, ngoja wajuz waje
 
Write your reply...mimi nipo IFM nachukua Bsc tax management ni kozi nzuri yenye masomo mazuri kwa semista zote mbili, jiandae na Buznes math, Buznes law,DS,Microeconomics,CS,Accounting hayo ni kwa semista ya kwanza na pia jiandae kufanya test zenye maswali 60 mpk 80...karibuu sn IFM
 
Labda nianze na kusema kuna course inaitwa insurance and risk management alafu kuna course inaitwa Tax.

Hiyo insurance inahusu Bima pamoja na majanga mbali mbali,
Utasoma aina mbali mbali za Bima, utaweza kudesign products za Bima kama akili itakuwa vizur, utajiajiri kama Broker, Agent, Assessor nk, Unakuwa underwriter wa insurance,.
Upande wa risk Utasoma aina za risk zinazozikumba taasis mfano benk, framework mbali mbali
Lakini Mwaka wa kwanza na wapili kuna hesabu.
 
M
Labda nianze na kusema kuna course inaitwa insurance and risk management alafu kuna course inaitwa Tax.

Hiyo insurance inahusu Bima pamoja na majanga mbali mbali,
Utasoma aina mbali mbali za Bima, utaweza kudesign products za Bima kama akili itakuwa vizur, utajiajiri kama Broker, Agent, Assessor nk, Unakuwa underwriter wa insurance,.
Upande wa risk Utasoma aina za risk zinazozikumba taasis mfano benk, framework mbali mbali
Lakini Mwaka wa kwanza na wapili kuna hesabu.
Mchanganuo safiii na makin.... imekaa🙋
 
Back
Top Bottom