BRKNG NEWS: Ayobola Abiola hatimae aondolewa nchini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BRKNG NEWS: Ayobola Abiola hatimae aondolewa nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tina, Feb 4, 2012.

  1. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 569
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Habari za kuaminika kutoka BOT kitengo cha banking supervision zinakiri kupokea barua kutoka Nigeria za kumtaka Ayobola arudi/Recalled UBA-HQ kutokana kuvuja kwa mabaya yake na kusababishia UBA TZ kukimbiwa na wafanyakazi takribani wote. Habari za huyu jamaa zimeandikwa sana hapa JF kwa nyakati tofauti
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mmh
    hatimae yale yaliyokuwa yakisemwa yamekuwa kweli
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    mkuu tupe kwa uchache alikuwa anafanya kazi gani hapo bank na ni mabaya gani hasa yaliyotajwa??watanzania walikuwa wanasubiri taarifa kutoka nigeria ili wachukue hatua au ni nini
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,302
    Likes Received: 3,211
    Trophy Points: 280
    dada zetu waliachwa kweli maana nikiangalia ubaya wake sijajua zaidi ya kutupitia dadazetu na ushawishi wake
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    hii ndo jf bana!
    Tukazane kuichangia mi mpesa!
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    ana uhusiano na boko haram?
     
  7. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,495
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha!
    Kweli unaumwa
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,776
    Likes Received: 3,493
    Trophy Points: 280
    Huyu habari zake zilitikisa sana humu!
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    hebu tupatieni links wengine huwa tunakuwa on and off, hasa tukiwa nje kwenye mikutano.
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nikikonect dots, hapo ndo utajua kiasi gani CCM wanatuumiza,haya mambo yamezungumziwa sana humu jamvini,wakayapuuza.

    Je kwa hoja kama hizi ni kweli jf ifungwe kama mama rwakatare anavyotaka iwe?
     
Loading...