Brian umony atua azam


Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,019
Points
2,000
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,019 2,000

Kwa habari toka kwenye Facebook account ya Azam FC na tweeter Yao ni Kuwa mshambuliaji wa Uganda Cranes Brian UMONY ametua Azam ingawa bado hawajaweka ni Mkataba wa muda gani na wa KIASI gani.... Je is this right move kwa Azam au yaleyale ya kuleta maproo mizigo?
 
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Points
170
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 170
Kwa habari toka kwenye Facebook account ya Azam FC na tweeter Yao ni Kuwa mshambuliaji wa Uganda Cranes Brian UMONY ametua Azam ingawa bado hawajaweka ni Mkataba wa muda gani na wa KIASI gani.... Je is this right move kwa Azam au yaleyale ya kuleta maproo mizigo?
mimi nilidhani hawa azam wanapromote vijana kutoka academy yao wenyewe ili kukuza vipaji,mhh haya lete mitumba na sisi tuvae.
 
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Points
170
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 170
ndio maana hata soka la tanzania halikui kwa sababu hii tunawalea vijana kwenye ma academia kama zinavyoitwa lakini baada ya muda wanapotea kwa sababu hawathaminiwi jee hii ni haki?kweli kuna maajaabu duniani.jee na uhai kup ni mradi wa mtu au ?
 
M

mourad77

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
177
Points
0
M

mourad77

Senior Member
Joined Sep 13, 2012
177 0
Angekwenda Lunyasi msingeongea haya yote ila kwa kuwa for another time Al Shabab kapigwa bao ndio mnaongea mbona nyie hamuwa promote wenu kina singano na edo mmekwenda kumlipa mkwanja mrefu Okwi
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,115
Points
1,250
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,115 1,250
Angekwenda Lunyasi msingeongea haya yote ila kwa kuwa for another time Al Shabab kapigwa bao ndio mnaongea mbona nyie hamuwa promote wenu kina singano na edo mmekwenda kumlipa mkwanja mrefu Okwi
kwa hiyo azam, simba na yanga gonjwa moja..tulidhani azam amekuja kutuokoa watanzania kumbe walewale.
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,236
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,236 2,000
Sioni ni kwa nini Azam muwashambulie hivyo. Umony ni mchezaji wa kiwango cha juu na ndio maana hata msomali alitamba kumsajili pamoja na kipa wa uganda. Tutegemee machozi ya msomali. Simba mnalo mwaka huu.
 
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2007
Messages
395
Points
250
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2007
395 250
Nimeangalia mashindano ya chalenji ukweli Umony mmojawapo wa washambuliaji makini kwa ukanda huu. Azam wakimtumia vizuri atawasaidia. Suala la kung'ara au kutokung'ara kwa mchezaji inategemea na mazingira na mfumo wa timu inoutumia na mara nyingine aina ya wachezaji atakaokutana nao hapo azam. Ila kiukweli mimi namkubali Ssentongo kuliko hata Okwi na huyo Umony. Kwa hiyo Rage aache kulia asahau yaliyopita kama Simba ina nafasi imchukue Ssentongo kwa sababu sasa hivi yupo juu toka yale mashindano ya klabu afrika mashariki na kati na hata chalenji kacheza vizuri sana.
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,870
Points
2,000
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,870 2,000
Tatizo timu za tanzania ni kama zinaendeshwa na w2 wasoenda shule,ligi ni tofauti na hii michuano ya wiki mbili,utampimaje mchezaji kwa mechi za somalia na eriteria na kilimanjaro stars,jamaa hawawafanyiag majaribio wala kuwafanyia vipimo vya afya,huyo jamaa anainjury za mda mrefu,ngja tusubiri tuone,ila inauma sana kuona almost wachezaji wa hzi nch nyngne wanachza kwnye lig yetu sie tukiwa atuna hata moja!ila poa tu!
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 0
Waacheni na Azam wasajili kidogo banaaaa Kila siku Simbaaaaaaa simba simbaaaa simbaaa.....au Yangaaaa yanga....yangaaaaaa yanga...tumechokaaaa!
 
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,502
Points
1,225
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,502 1,225
mimi nilidhani hawa azam wanapromote vijana kutoka academy yao wenyewe ili kukuza vipaji,mhh haya lete mitumba na sisi tuvae.
ishu ni kukomoana kwendaq mbele wamemchukua baada simba kutaka kumchukua.....jino kwa jino.....kipre boko wa nini sasa huyo
 
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,502
Points
1,225
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,502 1,225
Waacheni na Azam wasajili kidogo banaaaa Kila siku Simbaaaaaaa simba simbaaaa simbaaa.....au Yangaaaa yanga....yangaaaaaa yanga...tumechokaaaa!
azam wanasajili sana pengine kuliko hata simba na yanga
 
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,502
Points
1,225
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,502 1,225
Angekwenda Lunyasi msingeongea haya yote ila kwa kuwa for another time Al Shabab kapigwa bao ndio mnaongea mbona nyie hamuwa promote wenu kina singano na edo mmekwenda kumlipa mkwanja mrefu Okwi
wapromotiwe mara ngapi mkuu
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
ndio maana hata soka la tanzania halikui kwa sababu hii tunawalea vijana kwenye ma academia kama zinavyoitwa lakini baada ya muda wanapotea kwa sababu hawathaminiwi jee hii ni haki?kweli kuna maajaabu duniani.jee na uhai kup ni mradi wa mtu au ?
uhai cup inatoa vipaji ila roho mbaya nakujiona wanataka uzungu ndio kinatusumbua hapa tz..
 

Forum statistics

Threads 1,284,330
Members 494,038
Posts 30,821,284
Top