Brazil wenzetu washajua matokeo ya urais!


Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,027
Likes
18,153
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,027 18,153 280
Brazil wana population kubwa zaidi, na nchi kubwa zaidi na yenye challenges kubwa zaidi lakini washajua nani kashinda urais.

Sisi mpaka Jumatano at least.

In related news naona Bongoradio.com inaelemewa.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,831
Likes
156
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,831 156 160
we are not brazil
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,027
Likes
18,153
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,027 18,153 280
we are not brazil
That is my point, we have a smaller nation, with fewer people, and no Amazon, but still it will take a week or so to finalize a count which takes Brazil a much shorter time.

You are damn right we are not Brazil, the very reason we should be able to complete it faster than them. Brazil has a population that is about 5 times ours, and an area about 9 times ours, and they started later than us because we are far to the east of them, with a head start of 5 hours, of course we are not Brazil, we should be able to finish the count much faster than them.

This type of complacency of resigning by saying "we are not Brazil" is what gives us bad leadership, and then we come here to complain.

Brazil
Area 8,514,877 sq km
Population 198,739,269

Tanzania
Area 947,300 sq km
Population 41,048,532

Election same day, tena sisi tumewawahi kwa masaa kadhaa, lakini wao tayari washahesabu over 95% ya kura zao.

Huoni aibu kukubali mediocrity hii? Hizi habari za kuchukua siku tatu kuhesabu kura si ndiyo zinaanzisha mianya ya kuchakachua hapo ?
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
973
Likes
86
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
973 86 45
we are not brazil
Na ndio maana itatuchukua miaka elfu moja kendelea? maendeleo ya china yanatokana na kuiga mambo mazuri nji nyingine, ni vema tuakendelea kuweka pamba masikioni
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,831
Likes
156
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,831 156 160
That is my point, we have a smaller nation, with fewer people, and no Amazon, but still it will take a week or so to finalize a count which takes Brazil a much shorter time.

You are damn right we are not Brazil, the very reason we should be able to complete it faster than them.

This type of complacency of resigning by saying "we are not Brazil" is what gives us bad leadership, and then we come here to complain.
mkuu, we created this mess... our mode is like cruise control, not drive no drivers...

Its sad, as we speak hata kura za kisarawe zinashindwa kuwakilishwa

but my main point there is that, we are not brasil, they took a risk and made radical changes some years back, but we are still taking a piss
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,831
Likes
156
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,831 156 160
Na ndio maana itatuchukua miaka elfu moja kendelea? maendeleo ya china yanatokana na kuiga mambo mazuri nji nyingine, ni vema tuakendelea kuweka pamba masikioni
mkuu, ndio shida zetu, huwezi amini hatujalala mpaka usiku wa manane, halafu mtu anakuja na assumtion na kupost kama results au mtu anakataa reality, tena na matusi juu

we are not serious, to say the least
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Ngoja Slaa (PhD) aingie madarakani uone,

Tanzania itakua kama peponi, tatakua tunajilinganisha na USA (matokeo yatakua yanapatikana baada ya 30 MIN) sio hao akina Brazil. Kuchelewesha matokeo ni delay tactics za CCM ili waweze kuchakachua kura na matokeo yenyewe
. :yield:
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,027
Likes
18,153
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,027 18,153 280
mkuu, ndio shida zetu, huwezi amini hatujalala mpaka usiku wa manane, halafu mtu anakuja na assumtion na kupost kama results au mtu anakataa reality, tena na matusi juu

we are not serious, to say the least
So far mtu ambaye hayupo serious hapa ni wewe.

Hatua ya kwanza katika kutatua tatizo ni kulikubali kama tatizo na kisha hapo ndipo unaweza kutafuta ufumbuzi, mimi nimeona hii ni challenge kwa sababu nchi kubwa zaidi yetu kwa mara 9, yenye watu wengi zaidi ya wetu kwa mara tano, tena yenye msitu mkubwa sana wa Amazon pamoja na mto wenyewe, kama hayo hayatoshi, wao wako nyuma yetu kwa masaa 5, tumepiga kura siku moja, lakini wao wameshamaliza kuhesabu kura na wamemtangaza rais mpya.

Tukitoa challenge watu wanasema "sisi sio Brazil". Dizaini hizi ndizo miaka ya nyuma zilisema "sisi sio wazungu hatuna haja ya kusoma"

Usiseme "sisi sio Brazil" katika hili, utaonekana uko katika denial na hutaki genuine challenge.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
92
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 92 145
Mazee wa Galaxy...............umesikia habari za dada yako kule Kilombero.....very interesting!
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,605
Likes
2,249
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,605 2,249 280
Na ndio maana itatuchukua miaka elfu moja kendelea? maendeleo ya china yanatokana na kuiga mambo mazuri nji nyingine, ni vema tuakendelea kuweka pamba masikioni
point to be noted! alafu sisi wabongo tunaendelea kuwa criticize wachina kwamba fake, wachina sijui wapo hivi... :doh: wabogo bana tumebaki kuiga utamaduni wa nchi zilizoendelea badala ya issue za maendeleo
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,027
Likes
18,153
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,027 18,153 280
Mazee wa Galaxy...............umesikia habari za dada yako kule Kilombero.....very interesting!
Wamempitisha? Mi hata wakimpitisha sishangai, kwa sababu hamna alternative, sasa unapewa boga la CHADEMA na boga la CCM, unasema bora hata nijaribu boga la CHADEMA nione linaweza kuleta kipya maana hawa CCM washalala sana.

Itabidi Mwanakijiji na wadau wengine wamshike mkono kweli kweli.

Bora uchaguzi ungekuwa kama Pulitzer Prize, siku wakiletwa wagombea wabovu wote wananchi mnawakataa wote, uchaguzi urudiwe mpaka tupate mbunge anayeelewa mambo.

We mgombea anakwambia hajui vifungu basic kabisa vya katiba, anakwenda bungeni kufanya nini ?
 

Forum statistics

Threads 1,264,135
Members 486,207
Posts 30,174,078