BOT yawafukuza waliorejeshwa na mahakama

BOT yawafukuza waliorejeshwa na mahakama

Hivi watu hawa haki yao wamepatiwa au ndio wameambulia kutupwa baharini ?
 
Wanapaswa kuomba utekelezaji mahakamani
Mkuu Wakili Msomi Petro Mselewa...kuna kitu naona kwenye huu mjadala mnakiruka au mimi ndo sielewi...japo sio mwanasheria lakini nina ubongo wa kutambua...hivi Ruling ikitoka wakili wa mlalamikaji anapewa na wakili wa mlalamikiwa?

Thats means BOT Walikwishapewa maelekezo/ruling imesemaje? kupitia wakili wao?
2.Kama ruling inasema walipwe mafao yao,wakati mwajiri BOT Anasema anataka kuwarudisha kazini...amekubali kuwarudisha kazini,Au Au ni nani anaeamua kuwarudisha kazini mahakama au BOT na kwa utaratibu upi?
 
Mkuu Wakili Msomi Petro Mselewa...kuna kitu naona kwenye huu mjadala mnakiruka au mimi ndo sielewi...japo sio mwanasheria lakini nina ubongo wa kutambua...hivi Ruling ikitoka wakili wa mlalamikaji anapewa na wakili wa mlalamikiwa?

Thats means BOT Walikwishapewa maelekezo/ruling imesemaje? kupitia wakili wao?
2.Kama ruling inasema walipwe mafao yao,wakati mwajiri BOT Anasema anataka kuwarudisha kazini...amekubali kuwarudisha kazini,Au Au ni nani anaeamua kuwarudisha kazini mahakama au BOT na kwa utaratibu upi?
Mkuu,nakala ya Uamuzi hutolewa kwa pande zote. Pande huwajibika kufuatilia nakala zao. Kuhusu kurudishwa kazini au la,Uamuzi wa Mahakama una jibu. Kama imeamriwa fidia tu,italipwa hiyo tu. Nakuwa na ukomo wa kuelezea kwa kuwa sikuwahi kuuona huo Uamuzi.
 
Mkuu,nakala ya Uamuzi hutolewa kwa pande zote. Pande huwajibika kufuatilia nakala zao. Kuhusu kurudishwa kazini au la,Uamuzi wa Mahakama una jibu. Kama imeamriwa fidia tu,italipwa hiyo tu. Nakuwa na ukomo wa kuelezea kwa kuwa sikuwahi kuuona huo Uamuzi.
Katika hali ya kawaida ukiachana na hilo suala...katika kesi nakala ya hukumu hutolewa pande zote mbili...ina maana mwajiri anakuwa anajua nini cha kufanya kulingana na hukumu aliopewa...linabaki tuu utekelezaji...nani anamjulisha mwajiriwa kama arudi kazini,au alipwe kama nakala imesema kimojawapo na nakala hiyo anayo mwajiri kupitia wakili wake alioichukua masijala mahakamani?
 
Mkuu Wakili Msomi Petro Mselewa...kuna kitu naona kwenye huu mjadala mnakiruka au mimi ndo sielewi...japo sio mwanasheria lakini nina ubongo wa kutambua...hivi Ruling ikitoka wakili wa mlalamikaji anapewa na wakili wa mlalamikiwa?

Thats means BOT Walikwishapewa maelekezo/ruling imesemaje? kupitia wakili wao?
2.Kama ruling inasema walipwe mafao yao,wakati mwajiri BOT Anasema anataka kuwarudisha kazini...amekubali kuwarudisha kazini,Au Au ni nani anaeamua kuwarudisha kazini mahakama au BOT na kwa utaratibu upi?
Nani kakudanganya kama nchi hii sheria zinafuatwa ?
 
Mkuu,nakala ya Uamuzi hutolewa kwa pande zote. Pande huwajibika kufuatilia nakala zao. Kuhusu kurudishwa kazini au la,Uamuzi wa Mahakama una jibu. Kama imeamriwa fidia Ni tu,italipwa hiyo tu. Nakuwa na ukomo wa kuelezea kwa kuwa sikuwahi kuuona huo Uamuzi.
Ni KWELI Uamuzi wa mahakama ndo una majibu...Hakuna anaejua hukumu imesemaje kwenye nakala ....zaidi ya wao wenyewe....tunachokiongelea hapa ni taratibu za kimahakama zinasemaje kwa masuala ya kesi,haswa inapotoka hukumu ili kuweka uelwa/elimu na Sio kuhukumu case study flani ambayo hatuna nakala hapa.
Hata mimi sijauona huo Uamuzi,nimeuliza tuu kama swali kwa pande zote mbili,kama hukumu imetoka na nakala wamepata wote si kuitekeleza? Au kuna taratibu za kisheria hazikufuatwa.
 
Back
Top Bottom