kwisha kazi
JF-Expert Member
- Oct 4, 2016
- 690
- 321
Kwamba?!Mwanahalisi sisomi mtu mwenyewe ana elimu ya hapa na pale.
Kwamba?!Mwanahalisi sisomi mtu mwenyewe ana elimu ya hapa na pale.
Wenzio wa mtera mbunge wao ni la saba...Mwanahalisi sisomi mtu mwenyewe ana elimu ya hapa na pale.
Hana mpya zaidi ya habari za hapa na paleKwamba?!
Sidhani kama wana madai kwa sasa, yule jamaa aliyepanda bodaboda kuwahi ofisini kuna wakati alihojiwa na Mwananchi comm. akasema baada ya kuishiwa mafao waliyolipwa mkewe alimkimbia.kwani jumla madai yao kiasi gani....???
Oooh,nilizani wanataka kurudi makazijiWengi wao walisema wanataka stahiki zao na sio kuajiriwa tena.
Kwa hiyo walifuata haki zao na sio ajira[emoji15] [emoji15]waliondolewa kwenye ajira bila kufuata taratibu....wakapoteza haki zao,
Sawa, walikuwa waajiriwa, wakafukuzwa, na wamepata haki yao, shida iko wapKosa la mtanzania ni kuamini kwamba hawezi kuishi bila kuajiliwa
We una kasoro, kuna mtu anaweza kuandika habari za kutunga au za uongo za hivi?Kumbe chanzo chenyewe mwanahalisi fyuuuuuuu.
Ndio unakuta walioajiliwa wanakua na akili fupi sana juu ya maisha kazi ikiisha na wao wanakua frastratedKosa la mtanzania ni kuamini kwamba hawezi kuishi bila kuajiliwa
wakakazie tu hukumu mahakamani ndo njia pekee "application for execution of decree"Sababu iliyotajwa ni kuwa hawatambuliwi na BOT .
" BOT hawataki kutupokea , wametufukuza kama mbwa "
Taarifa zaidi zinadokeza kwamba jumla ya waliorejeshwa na mahakama walikuwa 31 , lakini 11 kati yao walishafariki dunia kutokana matatizo ya msongo wa mawazo uliosababishwa na kufukuzwa kazi .
Chanzo - MwanaHalisi.
Mungu wabariki wahanga hawa .
Eti "...wametufukuza kama mbwa..." Ha ha ha Mwanahalisi waache udaku wao.Kumbe chanzo chenyewe mwanahalisi fyuuuuuuu.
Hivi Ndullu anadhani atakaa BOT hadi lini ?wakakazie tu hukumu mahakamani ndo njia pekee "application for execution of decree"
Wapeni chao basi .Mfumo wa elimu wa kitumwa madhara yake ndio haya, kwani walisome bachelor's degree in BOT?
Hivi Ndullu anadhani atakaa BOT hadi lini ?