Mzee Shirimaa
JF-Expert Member
- Sep 12, 2018
- 1,539
- 3,465
Majina gani.Benki kuu wametoa majina tyariView attachment 1985448
Mambo yamebadilika sanaMajina gani.
majina ya nn?Benki kuu wametoa majina tyariView attachment 1985448
Ya kupata mkopo wa bure .majina ya nn?
Such a good news, all the best to all who have been selected💪Vijana mlioomba kazi Fungueni website ya BOT mnahitajika kwa aptitude Test kuanzia Jumatatu November 01 2021
Sijaona jina lolote la mtoto wa kigogo kama mlivyofikiria,
Nawatakia vijana maandalizi mazuri
Hongera mkuu, sahivi ni waziri wa wizara gani?Mambo yamebadilika sana
Enzi zetu kazi kama hizi wanaangalia GPA za watu shule na wanapelekwa moja kwa moja kazini
Zamani mtu mwenye GPA kubwa kila Faculty siku hizi mnaiita college mara sijui School hasa wale waliosoma Udsm miaka hiyo ilikuwa anachagua awe Lecture au aende BOT
Mimi wakati huo wenzangu wanasoma Udsm nikaenda zangu Kuwa mwana CCM, Nilitake Risk lakini the higher the Return kwa sasa
Bidada wewe vipi hukuzichanga karata?Such a good news, all the best to all who have been selected[emoji123]
Siku hzi kuna mbinu mpya imeundwa...wataitwa interview ila wataoitwa kazini ndo majina yanapandishwa so husijiridhishe nowadays imekithiri sana jarbu kufatilia...wanaoingia kazini sometimes majina hayapo hata on drafts za interviews washawajua watanzania mdanganyika kirahisi katika majina 10 wataoajiriwa unakuta 4 wamechomwekwa au hata 6Vijana mlioomba kazi Fungueni website ya BOT mnahitajika kwa aptitude Test kuanzia Jumatatu November 01 2021
Sijaona jina lolote la mtoto wa kigogo kama mlivyofikiria,
Nawatakia vijana maandalizi mazuri
Utasikia tu watu washaanza training ila majina ya kuitwa kazini sehem kama hzi wanayalimit ndani kwa ndaniVijana mlioomba kazi Fungueni website ya BOT mnahitajika kwa aptitude Test kuanzia Jumatatu November 01 2021
Sijaona jina lolote la mtoto wa kigogo kama mlivyofikiria,
Nawatakia vijana maandalizi mazuri
Are you sure na hiki unachokisema mkuu? Do you have proofs sehemu waliyowahi kufanya hivo?Siku hzi kuna mbinu mpya imeundwa...wataitwa interview ila wataoitwa kazini ndo majina yanapandishwa so husijiridhishe nowadays imekithiri sana jarbu kufatilia...wanaoingia kazini sometimes majina hayapo hata on drafts za interviews washawajua watanzania mdanganyika kirahisi katika majina 10 wataoajiriwa unakuta 4 wamechomwekwa au hata 6
Hadi BOT wana hizi mambo! HatariiHuman Resource walitangaza nafasi 4 zinahtajika wameita interviewers 445 duuuhh
Si wanafanyaga audit mkuu sidhan kama wanaweza fanya mchezo wa kizembe namna hii especially bot yani waje watu wengine from no whre ata kwenye mchakato hawakuwepo? Hapana uu ni uongoSiku hzi kuna mbinu mpya imeundwa...wataitwa interview ila wataoitwa kazini ndo majina yanapandishwa so husijiridhishe nowadays imekithiri sana jarbu kufatilia...wanaoingia kazini sometimes majina hayapo hata on drafts za interviews washawajua watanzania mdanganyika kirahisi katika majina 10 wataoajiriwa unakuta 4 wamechomwekwa au hata 6
Bora hao uliona ya TRC? Nafasi hazikufika ata nne ila waliita 1000+Hadi BOT wana hizi mambo! Hatarii
Mkuu sikubaliani na uyo jamaa hao ni waanga wa stori za vijiweni tena bodabodaAre you sure na hiki unachokisema mkuu? Do you have proofs sehemu waliyowahi kufanya hivo?