Obugwa Izoba
JF-Expert Member
- Nov 16, 2013
- 10,480
- 11,688
Mpe tu! Mbona wengine uliowapa hawajakufanyia chochote cha maana sembuse boss amekupa na kazi inakuweka mjini
Ahsante kwa ushauri pia[emoji120]Mtoa post hujielewi wewe....nimepitia thread zako zote inaonesha unawainjoy watu kwa kujifanya unaomba ushauri!
Stop that! Its a childish behavior!
UbarikiwePole sana, nend tu ukajielezee uwe huru kuliko kjifichafcha haitasaidia, usogope kuachishwa kaz
Nilipenda hapa cjapendaMpe tu! Mbona wengine uliowapa hawajakufanyia chochote cha maana sembuse boss amekupa na kazi inakuweka mjini
Ya BossMovie gani hiii
Haa ha...katoa hizo post..!! Sema hakunaa mwanamke wa kufanya hivyoo..!! Avunjee kioo cha garii akati dyudyu ashazizoeaa labda unambie wew ni bikraa na boss ana ukimwi..!! Ilaa hiyoo story ni Uongooooooo...falaa wee
Nini sasa kwani ?Chaaaa jmn
[emoji2] [emoji2] [emoji2] balehe inamsumbua huyuHaa ha...katoa hizo post..!! Sema hakunaa mwanamke wa kufanya hivyoo..!! Avunjee kioo cha garii akati dyudyu ashazizoeaa labda unambie wew ni bikraa na boss ana ukimwi..!! Ilaa hiyoo story ni Uongooooooo...falaa wee
Haa ha...katoa hizo post..!! Sema hakunaa mwanamke wa kufanya hivyoo..!! Avunjee kioo cha garii akati dyudyu ashazizoeaa labda unambie wew ni bikraa na boss ana ukimwi..!! Ilaa hiyoo story ni Uongooooooo...falaa wee
Thank you[emoji2] [emoji2] [emoji2] balehe inamsumbua huyu
Thank youHaa ha...katoa hizo post..!! Sema hakunaa mwanamke wa kufanya hivyoo..!! Avunjee kioo cha garii akati dyudyu ashazizoeaa labda unambie wew ni bikraa na boss ana ukimwi..!! Ilaa hiyoo story ni Uongooooooo...falaa wee
Kabisa. Hujaolewa,mtu kakupa dira,mko wawili tu safarini tena ndani ya gari . Kitu chenyewe haondoki nacho na kimeshapitiwa na watu kibao na mileage imesoma sana. Leo hata asipokufukuzisha kazi utakuwa na amani ya kuendelea hapo kweli?[emoji2] [emoji2] [emoji2] balehe inamsumbua huyu
Hapana cjaolewa Ila kazi nahiitaji maana hali tete ndo hvyo sasa nitafanyaje kazi kwa mashaka
Aisee kweli ustaarab kitu cha bureHaa ha...katoa hizo post..!! Sema hakunaa mwanamke wa kufanya hivyoo..!! Avunjee kioo cha garii akati dyudyu ashazizoeaa labda unambie wew ni bikraa na boss ana ukimwi..!! Ilaa hiyoo story ni Uongooooooo...falaa wee
Huu ni ushamba cjui kitu gani mbona midomo michafu hvi kama haikuhusu pita vile bana tutoleen mitusi yenuHuyu dogo fala sana yaan.
Hahahaha life is not such serious bana. Achana na Dunia na mambo yake bana. Enewei i love you so much, will you marry me ?Huu ni ushamba cjui kitu gani mbona midomo michafu hvi kama haikuhusu pita vile bana tutoleen mitusi yenu
Woow thank youHuyu dogo fala sana yaan.
Yeah. Nadhani umenielewa bibie ?Woow thank you
Eeh naachaje kukuelewa na mitusi hiyo hapo lazima tuYeah. Nadhani umenielewa bibie ?