Bora uzuri au tabia?


M

mbweta

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
600
Likes
7
Points
35
M

mbweta

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
600 7 35
WanaJF naombeni mnisaidie kwa ili nabishana sana nadadazangu wao wanataka niwaletee mwanamke mzuri tabia sura yoyote, wakati mie naamini mwanamke sura tabia ntambadilisha mana naogopa kuna wanawake wengine tabia utapenda ila sura mhh balaa,naogopa kuwanyima watoto raha kama wakifwata sura hiyo ya mama yao mwenye tabia nzuri washindwe hata gombea Miss Beachkidimbwi!

Karibuni!!!!!!!!
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
he!! hebu jipange kwanza ndo uje tena
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
hahaaaaaaaaaaaa eti miss beachkidimbwi..hio kali.
nakubaliana na wewe sura ni muhimu zaidi..:teeth::embarrassed:
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,259
Likes
2,000
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,259 2,000 280
WanaJF naombeni mnisaidie kwa ili nabishana sana nadadazangu wao wanataka niwaletee mwanamke mzuri tabia sura yoyote, wakati mie naamini mwanamke sura tabia ntambadilisha mana naogopa kuna wanawake wengine tabia utapenda ila sura mhh balaa,naogopa kuwanyima watoto raha kama wakifwata sura hiyo ya mama yao mwenye tabia nzuri washindwe hata gombea Miss Beachkidimbwi!

Karibuni!!!!!!!!
Mkuu,

Waeleze hao madada kuwa una mpango wa watoto wako kuwa beauty & cat walk contestants, watakuelewa.
 
M

mbuler

New Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
3
M

mbuler

New Member
Joined Dec 16, 2010
2 0 3
........ it depend.......... beuty+ tabia mbovu + kichwani hakuna
ugly + tabia nzuri + gr8 thinkers
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
mmmmmhhhh kwa nini usitafute alie na vyote..
maana naamini wapo sana...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,471
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,471 280
hahaaaaaaaaaaaa eti miss beachkidimbwi..hio kali.
nakubaliana na wewe sura ni muhimu zaidi..:teeth::embarrassed:
Beach kidimbwi ipo..sema nikupeleke. Ila kuna kambare kibao
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Ndugu, wapo waliooa kwa kuangalia sura na hivi sasa wanajuta. Ndoa zao sasa ni kama jehanamu. Wanatamani wangeoa mwenye sura kama ng'ombe lakini mwenye tabia nzuri.

Sijawahi kumsikia mwanaume yeyote akilalamika mitaani kwamba hana raha na ndoa yake kwa kuwa mke wake ana sura isiyovutia. Lakini kuna lundo la migogoro ya ndoa kutokana na tabia zisizoridhisha. Take care!!
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
27
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 27 45
Dada zako waambie huyo hapo umempata, ana tabia nzuri sana.
 

Attachments:

Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Beauty is in the eyes of the beholder!
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Hakuna mtu mbaya ila kutokana na mawazo yetu ya kibinadamu ndio tunaanza kujiita huyu mzuri huyu mbaya .Mwenye tabia mabaya hafai hata kwa dawa.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
Ndugu, wapo waliooa kwa kuangalia sura na hivi sasa wanajuta. Ndoa zao sasa ni kama jehanamu. Wanatamani wangeoa mwenye sura kama ng'ombe lakini mwenye tabia nzuri.

Sijawahi kumsikia mwanaume yeyote akilalamika mitaani kwamba hana raha na ndoa yake kwa kuwa mke wake ana sura isiyovutia. Lakini kuna lundo la migogoro ya ndoa kutokana na tabia zisizoridhisha. Take care!!
mmmmmhhh haya bwana...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
Dada zako waambie huyo hapo umempata, ana tabia nzuri sana.
wewe unafanya nini na hii picha hapo huyu ni mimi
na sipendi mtu kuweka picha yangu hapa bila kuomba ruhusa...
paperclip.png
Attached Thumbnails
attachment.php?attachmentid=18597&stc=1&thumb=1&d=1292512399
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
you better have plain wife for yourself than beautiful wife for others...........hapa namnukuu fellow tablets ASPIRIN kwenye signecha lake la zamani. hili signecha ukiliangalia kwa undani linamake sense na nakubaliana nalo lakini sura mbovu bana inaweza ikaleta maghost ndani ya nyumba. nazani kama alivyosema afro mwana wa pekee wa mzee denzi hapo juu, uwezekano wa kupata mwenye sifa zote upo!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
you better have plain wife for yourself than beautiful wife for others...........hapa namnukuu fellow tablets ASPIRIN kwenye signecha lake la zamani. hili signecha ukiliangalia kwa undani linamake sense na nakubaliana nalo lakini sura mbovu bana inaweza ikaleta maghost ndani ya nyumba. nazani kama alivyosema afro mwana wa pekee wa mzee denzi hapo juu, uwezekano wa kupata mwenye sifa zote upo!
hahahhaahhah lol
duuhhh asante
avatar_2463.gif

nilisema hivyo kwa sababu nilmpataga lakini naona sasa yuko
usy anataka kuzindua album yake mpya na ana dance ka MJ lol
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
hahahhaahhah lol
duuhhh asante
avatar_2463.gif

nilisema hivyo kwa sababu nilmpataga lakini naona sasa yuko
usy anataka kuzindua album yake mpya na ana dance ka MJ lol
dah acha nilog out, nimeanza kuhisi giza la macho gafla, nazani waswahili wameanza kuniloga baada ya kuona niko na afrodenzi. waswahili bana!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
dah acha nilog out, nimeanza kuhisi giza la macho gafla, nazani waswahili wameanza kuniloga baada ya kuona niko na afrodenzi. waswahili bana!
hahhaahha lol
hamana shida kabisa yaani..
borea nikuache ukabusu mto sasa hahah lol
mmmhhhh na usijali kuhusu hao waswahili mi najua dawa yao.
hahahhaha lol
nite nite and sweet dreams..... mwahh
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,907
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,907 13 145
Hiyo sura baada ya miaka 10 itachuja utamuona kibibi, utaishia kuwa na nyumba ndogo ambaye baada ya muda naye utamuona kibibi, ukipenda penda tabia, hayo ya sura ni nyongeza tu!
 
Eliza wa Tegeta

Eliza wa Tegeta

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2011
Messages
251
Likes
1
Points
0
Eliza wa Tegeta

Eliza wa Tegeta

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2011
251 1 0
hii ni problem.........waambie dada zako waoe kama wanaka.

kwani mke atakuwa wako au atakuwa mke wao?
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
46
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 46 145
Kama ni hivyo pale corner bar au Jolly club kuna wadada wazuri sana kwa sura, kachukue mmoja pale uone kama suala la kumbadilisha tabia ni rahisi kama unavyofikiria!
 

Forum statistics

Threads 1,237,463
Members 475,533
Posts 29,289,419