Bora Tanzania kuliko Marekani - Wacheni kushobokea majuu

Bora Tanzania kuliko Marekani - Wacheni kushobokea majuu

Shocker

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Posts
2,175
Reaction score
4,181
Inakuwaje linchi likubwa linasifika linajisifia ulimwengu mzima, leo maziwa ya unga ya kopo kwa ajili ya watoto wachanga imekuwa shida ya kufa mtu?

Tuagizeni mafuta Urusi yanapatikana kwa bei ya kutupa kabisa.
 
Inakuwaje linchi likubwa linasifika linajisifia ulimwengu mzima,leo maziwa ya unga ya kopo kwa ajili ya watoto wachanga imekuwa shida ya kufa mtu ?
Tuagizeni mafuta urusi yanapatikana kwa bei ya kutupa kabisa.
Mbona kutwa viongozi wenu wanashindana kwenda kuomba Marekani?
 
Inakuwaje linchi likubwa linasifika linajisifia ulimwengu mzima,leo maziwa ya unga ya kopo kwa ajili ya watoto wachanga imekuwa shida ya kufa mtu ?
Tuagizeni mafuta urusi yanapatikana kwa bei ya kutupa kabisa.
Ni kweli, fursa inawezekana mahali kokote na changamoto vivyohivyo zipo kote.
Binafsi huwa nafananisha wanaoshobokea nchi za Ulaya sawa na watu wa mikoani wanaotamani kuishi Dar. Ilihali hata huko waliko kuna fursa nyingi wakiamua kuzitengeneza. Na Dar kuna vijiji na maskini wengi tu.

Thats why namkumbuka hayati JPM kwa lengo lake la kuifanya Tanzania kama Ulaya. Yaani tofauti ni miundombinu, rasilimali na fursa. Vingine ni sawa tu.
Sot tunapambana na ugumu wa maisha
 
Inakuwaje linchi likubwa linasifika linajisifia ulimwengu mzima,leo maziwa ya unga ya kopo kwa ajili ya watoto wachanga imekuwa shida ya kufa mtu ?
Tuagizeni mafuta urusi yanapatikana kwa bei ya kutupa kabis
 
Inakuwaje linchi likubwa linasifika linajisifia ulimwengu mzima,leo maziwa ya unga ya kopo kwa ajili ya watoto wachanga imekuwa shida ya kufa mtu ?
Tuagizeni mafuta urusi yanapatikana kwa bei ya kutupa kabisa.
Bora wao maziwa tu ndio shida. Huku kwetu shida ni kila tu, Yaani shida ni sehemu ya maisha yetu.
 
Inakuwaje linchi likubwa linasifika linajisifia ulimwengu mzima, leo maziwa ya unga ya kopo kwa ajili ya watoto wachanga imekuwa shida ya kufa mtu?

Tuagizeni mafuta Urusi yanapatikana kwa bei ya kutupa kabisa.
Vipi kwanza umekula walau mlo mmoja leo?

Maana njaa inaathiri ubongo.
 
Amerika inaanguka anguko kuu ,bei ya mafuta ya kuendeshea gari sasa ni ya bei ya kuruka kila mwezi inapaa,gesi ya kupikia yaani ni matatizo kwenda mbele ,weka mbali kufyatuana mchana kweupe ,inazidi kuwa jambo la kawaida.
Nchi nyingi zinaanza kuelekea kwa Niho na kwa mpanda farasi tumbo wazi.
Mliopo UK malalamiko mengi ,mpaka Bojo hajui anafanya kitu gani kwa ugumu wa maisha unavyopanda kwa spidi ya mwendo kasi,semeni ukweli msione tabu,mficha uhazai.
Serikali weka order za mafuta ya urusi,bei chee kabisa,nchi nyingi zimeshawahi ofa ya urusi,hapa sijui hata kama wanajua kuna soko la ijumaa huko urusi na china.
 
Amerika inaanguka anguko kuu ,bei ya mafuta ya kuendeshea gari sasa ni ya bei ya kuruka kila mwezi inapaa,gesi ya kupikia yaani ni matatizo kwenda mbele ,weka mbali kufyatuana mchana kweupe ,inazidi kuwa jambo la kawaida.
Nchi nyingi zinaanza kuelekea kwa Niho na kwa mpanda farasi tumbo wazi.
Mliopo UK malalamiko mengi ,mpaka Bojo hajui anafanya kitu gani kwa ugumu wa maisha unavyopanda kwa spidi ya mwendo kasi,semeni ukweli msione tabu,mficha uhazai.
Serikali weka order za mafuta ya urusi,bei chee kabisa,nchi nyingi zimeshawahi ofa ya urusi,hapa sijui hata kama wanajua kuna soko la ijumaa huko urusi na china.
 
Back
Top Bottom