Bora kumkimbiza Rais nchi nzima kuliko Mwenge

Bora kumkimbiza Rais nchi nzima kuliko Mwenge

mwenge ni matumizi mabaya ya fedha za uma.kama vipi wauweke makumbusho iwe dili linguine la kipato.
 
mkuu umenifurahisha sana sana.umetazama mbele kwa upeo ulionyoka.Duh safi sana.nimecheka sana sana leo
 
Ni kweli mantiki ya mambo mengi ya MSINGI ambayo yalianzishwa na WAZEE WA TAIFA LETU siku hizi yamepoteza na dira na kuwa kama matukio ya kumbukumbu tu (mazoea)

Mimi nilikuwa nikiamni kuwa lengo la mwenge lilikuwa ni kusukuma viongozi wetu i
.e. wakuu wa mikoa, wilaya, wenyeviti wa kata na wananchi wafanye bidii kutekeleza miradi ya maendelea kwa sababu MOJA YA MASHARTI YA MWENGE NI KUWA KILA UKIPITA KATIKA ENEO LAKO LAZIMA KUWE NA MRADI WA KIMAENDELEO ULIOKAMILIKA/ULIO MBIONI KUKAMILIKA...hivyo mwenGE ulikuwa chachu ya kusukuma maendeleo.

LAKINI KAMA HADI MKUU anaweza kuzinguliwa akafungua hoteli leo HALAFU KESHO YAKE INABOMOLEWA KUWA ILIJENGWA BARABARANI ni wazi mfumo wa mwenge utakuwa umeshaingia kidudu mtu pia.

NADHANI RAIS na JOPO LAKE NDO WAWE WANAZUNGUSHWA KILA MWAKA KAMA MWENGE YAANI HAVUKI KIJIJI AKIWA PAMOJA NA WATAALAMU WA MIRADI AKAGUE NA KUJIONEA KAMA KWELI MIRADI HIYO IMEKAMILIKA AU NI CHANGA LA MACHO

***P.S: itabidi vikao vingi vya nje ya nchi awe ana wakilishwa na mawaziri
 
Ukisema rais unanichanganya mana mi namjua kwa jina la FASTJET ndo huyu unamwongelea? kama ndiye 100%

Naogopa kumwita msanii maana kuna msemo usemao "Anayemuoa mama yako lazima umwite Baba"
 
Hana haja yeye binafsi kwanza kujua mambo hayo unayofikiri wewe kwamba hayajui,kwani angekuwa na dhamira ya dhati ya kufahamu wananchi wana matatizo yapi angeshafahamu na yaliyostahili kupata ufumbuzi yangeshapata,ila kwa vile ofisi yake ipo uwanja wa ndege na wananchi anaowatumikia ni mataifa ya nje,ukimkimbiza nchi nzima badala ya mwenge,ataanguka kama zile za wakati wa kampeni,afya ya kuzunguka nchini hana.
 
Nimeipenda kichwa cha habari hii na habari yenyewe basi tu. LONG LEAVE JF
 
Samahani Wakuu,

Mimi napendekeza kuwa ni bora kumtembeza Rais wetu kila kijiji ajionee mwenyewe hali ya wananchi wake kuliko kuukimbiza Mwenge ambao hauna macho wala mdomo.

Rais anaweza kupata wala fursa ya kujibu maswali ya wananchi kwa kukumbushwa ahadi alizotoa wakati wa kampeni

Vile vile atapata fursa ya kukiaminisha chama chake kikongwe kwa wenye akili kongwe.

Unatakiwa urejeshwe Mirembe hospitalini.
 
Kweli,mambo mengine kama safari Za ulaya amwachie makamu wake mpaka atalapo kamilisha hizo mbio Za raisi


Waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa yupo ongezea na mabalozi wetu. Ina maana hawaamini? Kama ndivyo kawaweka wa nini au ana akili na ujuzi kuliko wao?
 
Unatakiwa urejeshwe Mirembe hospitalini.

Bora ukae tu huko mwenyewe maana hata hiyo mirembe siijui ilipo bora mwenzangu unayeishi huko maana bila shaka wewe ni kontena la wakubwa. Yaani wewe ni MAJANGA.
 
Back
Top Bottom