Bora Kikwete hakwenda uwanjani tungelia


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,770
Likes
23,039
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,770 23,039 280
The Kilimanjaro stars 1 Ivory Coast 0 hongera nafikiri hii ni baada ya miaka 16 bila kuwa na kombe la Challenge.

Tuombe tena michuano inayofuata Kikwete asiende uwanjani au apate safari ya ghafla kwenda kutalii nje ya nchi, akiendelea kutohudhulia atakuwa analinusuru taifa na aibu ya mwenda wazimu.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
kwani kweli mkwere hakuwepo kiwanjani?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
TFF wampe mkwere PhD na wao!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
unajua akiingia uwanjani wachezaji wanavunjikamoyo wakikumbuka jinsi anavyoendelea kuifanya maskini....wanakosaga morali kabisa vijana wetu wakimona jk....
 
M

moma2k

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
953
Likes
988
Points
180
M

moma2k

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
953 988 180
JK should remain in office contemplating about Dowans, mafisadi want to get money for the next G election 2015.
Watu hawana huruma. Isee! Da!
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,680
Likes
2,033
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,680 2,033 280
kifupi anagundu
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,532
Likes
14,867
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,532 14,867 280
Alikuwepo Maalim Seif, nadhani yeye gundu lake sio kali kama la mkwere!!
 
M

moma2k

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
953
Likes
988
Points
180
M

moma2k

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
953 988 180
Dear JojiPoji tuwe na busara it is not good to a reasonable person like you to insult our President like that! Whether you like or not JK is legal and official President of TZ as per URT constitution of 1977! Umeipata fact hiyo?
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,770
Likes
23,039
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,770 23,039 280
Dear JojiPoji tuwe na busara it is not good to a reasonable person like you to insult our President like that! Whether you like or not JK is legal and official President of TZ as per URT constitution of 1977! Umeipata fact hiyo?
Hivi gundu unalielewaje labda tunatofautiana uelewa.
 
M

moma2k

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
953
Likes
988
Points
180
M

moma2k

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
953 988 180
Pole jojipoji: Dundu maana yake nini?
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Hawa WAJINGA wangependa kuona timu yetu ya Taifa inafungwa ili ipate kufungua midomo yao michafu. Sasa kombe tumelichukua na badala ya kutoa pongeza kwa roho mbaya zao wanaleta CHOKOCHOKO zao! Mijitu hii yenye roho mbaya inaweza hata kunywa uji wa mgonjwa!
 
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
2,090
Likes
1,177
Points
280
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
2,090 1,177 280
gundu maana yake kimavi. Its true ana gundu tena limemganda. Ni rais alieiba kura na kutumia pesa zetu nyingi kujiweka madarakani. Namchukia zaidi ya shetani. Heko tanganyika stars kwa ushindi. Nasisitiza JK ANAGUNDU.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,770
Likes
23,039
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,770 23,039 280
gundu maana yake kimavi. Its true ana gundu tena limemganda. Ni rais alieiba kura na kutumia pesa zetu nyingi kujiweka madarakani. Namchukia zaidi ya shetani. Heko tanganyika stars kwa ushindi. Nasisitiza JK ANAGUNDU.
Duuuu!!!!
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,361
Likes
197
Points
160
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,361 197 160
Hawa WAJINGA wangependa kuona timu yetu ya Taifa inafungwa ili ipate kufungua midomo yao michafu. Sasa kombe tumelichukua na badala ya kutoa pongeza kwa roho mbaya zao wanaleta CHOKOCHOKO zao! Mijitu hii yenye roho mbaya inaweza hata kunywa uji wa mgonjwa!
Nadhan watz wengi tumefurahi leo kwa timu ya Tanganyika (kilimanjaro) kutwaa kombe.
Kwa habari kiongozi wa nchi nadhani pamoja na upenzi wake wa michezo huwa hana bahati na timu ya Taifa maana ktk kumbukumbu zangu tumewahi kushinda mechi moja tu (starts vs bukinafaso - uhuru stadium 2006) zingine zote (kama sikosei) tumenyolewa mbele yake.
Hapa sio dharau kwa JK hata kidogo we love him as our President but ana GUNDU na timu yetu kama ilivyokuwa kwa mzee Mwinyi ndo maana akasema 'kichwa cha mwendawazimu" coz alikuwa anashuhudia tukinyolewa kila akitia timu stadium.

Fred Sumaye ni mmoja wa viongozi waliokuwa na bahati na timu zetu iwe club au T/Stars.
Hii inanikumbusha rafiki yangu mmoja akiona jezi fulani wamevaa manchester united anasema "leo tunafungwa" na huwa hivyo coz ni jezi zenye GUNDU kwao.
Ni hali ambayo si rahisi kuielezea na sidhani kama kuna uhusiano wowote ila uhalisia unakuwa hivyo na ndo maana uswahilini tunasema GUNDU.

Ukiachana na hilo GUNDU naomba tuwape sifa zao Tenga, Msonye na wasaidizi wao maana mashindano yalikuwa bomba ukilinganisha na huko nyuma.
 
mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,253
Likes
16
Points
135
mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
1,253 16 135
JK should remain in office contemplating about Dowans, mafisadi want to get money for the next G election 2015.
Watu hawana huruma. Isee! Da!
i like it
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
gundu maana yake kimavi. Its true ana gundu tena limemganda. Ni rais alieiba kura na kutumia pesa zetu nyingi kujiweka madarakani. Namchukia zaidi ya shetani. Heko tanganyika stars kwa ushindi. Nasisitiza JK ANAGUNDU.
Duuh!!!!!!!!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
JK ni bora hakwenda baada ya wadau wa soka kumshauri asifanye hivyo nadhani hata kwenye kiti cha Uraisi angejiuzulu kwa maslahi ya Taifa...
 

Forum statistics

Threads 1,238,317
Members 475,877
Posts 29,315,605