Bora Kikwete hakwenda uwanjani tungelia


Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,497
Likes
19,418
Points
280

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,497 19,418 280
The Kilimanjaro stars 1 Ivory Coast 0 hongera nafikiri hii ni baada ya miaka 16 bila kuwa na kombe la Challenge.

Tuombe tena michuano inayofuata Kikwete asiende uwanjani au apate safari ya ghafla kwenda kutalii nje ya nchi, akiendelea kutohudhulia atakuwa analinusuru taifa na aibu ya mwenda wazimu.
 

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
264
Points
180

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 264 180
unajua akiingia uwanjani wachezaji wanavunjikamoyo wakikumbuka jinsi anavyoendelea kuifanya maskini....wanakosaga morali kabisa vijana wetu wakimona jk....
 

moma2k

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
953
Likes
985
Points
180

moma2k

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
953 985 180
JK should remain in office contemplating about Dowans, mafisadi want to get money for the next G election 2015.
Watu hawana huruma. Isee! Da!
 

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,980
Likes
13,932
Points
280

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,980 13,932 280
Alikuwepo Maalim Seif, nadhani yeye gundu lake sio kali kama la mkwere!!
 

moma2k

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
953
Likes
985
Points
180

moma2k

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
953 985 180
Dear JojiPoji tuwe na busara it is not good to a reasonable person like you to insult our President like that! Whether you like or not JK is legal and official President of TZ as per URT constitution of 1977! Umeipata fact hiyo?
 

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,497
Likes
19,418
Points
280

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,497 19,418 280
Dear JojiPoji tuwe na busara it is not good to a reasonable person like you to insult our President like that! Whether you like or not JK is legal and official President of TZ as per URT constitution of 1977! Umeipata fact hiyo?
Hivi gundu unalielewaje labda tunatofautiana uelewa.
 

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Hawa WAJINGA wangependa kuona timu yetu ya Taifa inafungwa ili ipate kufungua midomo yao michafu. Sasa kombe tumelichukua na badala ya kutoa pongeza kwa roho mbaya zao wanaleta CHOKOCHOKO zao! Mijitu hii yenye roho mbaya inaweza hata kunywa uji wa mgonjwa!
 

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
2,088
Likes
1,173
Points
280

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
2,088 1,173 280
gundu maana yake kimavi. Its true ana gundu tena limemganda. Ni rais alieiba kura na kutumia pesa zetu nyingi kujiweka madarakani. Namchukia zaidi ya shetani. Heko tanganyika stars kwa ushindi. Nasisitiza JK ANAGUNDU.
 

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,356
Likes
176
Points
160

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,356 176 160
Hawa WAJINGA wangependa kuona timu yetu ya Taifa inafungwa ili ipate kufungua midomo yao michafu. Sasa kombe tumelichukua na badala ya kutoa pongeza kwa roho mbaya zao wanaleta CHOKOCHOKO zao! Mijitu hii yenye roho mbaya inaweza hata kunywa uji wa mgonjwa!
Nadhan watz wengi tumefurahi leo kwa timu ya Tanganyika (kilimanjaro) kutwaa kombe.
Kwa habari kiongozi wa nchi nadhani pamoja na upenzi wake wa michezo huwa hana bahati na timu ya Taifa maana ktk kumbukumbu zangu tumewahi kushinda mechi moja tu (starts vs bukinafaso - uhuru stadium 2006) zingine zote (kama sikosei) tumenyolewa mbele yake.
Hapa sio dharau kwa JK hata kidogo we love him as our President but ana GUNDU na timu yetu kama ilivyokuwa kwa mzee Mwinyi ndo maana akasema 'kichwa cha mwendawazimu" coz alikuwa anashuhudia tukinyolewa kila akitia timu stadium.

Fred Sumaye ni mmoja wa viongozi waliokuwa na bahati na timu zetu iwe club au T/Stars.
Hii inanikumbusha rafiki yangu mmoja akiona jezi fulani wamevaa manchester united anasema "leo tunafungwa" na huwa hivyo coz ni jezi zenye GUNDU kwao.
Ni hali ambayo si rahisi kuielezea na sidhani kama kuna uhusiano wowote ila uhalisia unakuwa hivyo na ndo maana uswahilini tunasema GUNDU.

Ukiachana na hilo GUNDU naomba tuwape sifa zao Tenga, Msonye na wasaidizi wao maana mashindano yalikuwa bomba ukilinganisha na huko nyuma.
 

Forum statistics

Threads 1,204,589
Members 457,390
Posts 28,163,715