Boooom!

Boooom!

GIUSEPE

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Posts
209
Reaction score
80
BOOM.jpg

Hapa kuna mtu alipona kweli?
 
kwani.kuna taarifa walikufa? Obvious walipona baada ya majeraha ya muda mfupi
 
uyo mzungu lazima alikiona cha moto, si unajua maafrika yalivyokomaaa, hapo libongo haliumii hata kidogo, ila mzungu sasa, damu puani lazima zilitoka.no wonder ukiwa ulaya visichana vya kizungu vinajipendekeza kwa wabongo hadi unavikimbia tu mwenyewe.
 
hawa lazima watakua na visa vingine nje ya uwanja
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom