PhD ya uchawa hii hapa

PhD ya uchawa hii hapa

Ambacho hamtaki kukubali ni kwamba huyo jamaa kasema ukweli.

Kwani si imesemwa mara nyingi tu huyu anarudia? Kuna SACP Engelbert Kiondo akiwa na sare za jeshi alishika ilani ya CCM hadharani na kusema jeshi linafuata chama.

Kuna askari akiwa na sare pia (nimesahau jina na sura ila anaweza kua Kiondo) akatoa mfano huu "Kama A ni sawa na B na B ni sawa na C basi A ni sawa na C"

Aliongea hivi akimaanisha huwezi tenganisha jeshi, serikali na chama.

Sielewi ni kivipi watu bado mnashtuka, alichosema ndiyo ipo hivyo.
 
Inshu ni madai ya katiba mpya ndio tutaweza kuondokana na huu upuuzi wa chama dola.
 
Ukiitafakari kesi inayoendelea kuhusu TAL, ukisikiliza hizi kauli, na ukiwaangalia wale majaji na kundi lao, unashindwa kuelewa kabisa.
Mimi nilishawaona kamantakataka, kama waliamua kuwa kuja case to answer, then we are done. Hakuna haki oale! Wacha wapige hela za per diem wajenge mahekalu, siyo kujenga haki.

300,000 Tsh x 30 = 9,000,000
9,000,000 x 18 months as of today.....162,000,000 Tsh. Ja bado kesi kuisha na kwa malipo hayo lazima wapokee maagizo
 
Ambacho hamtaki kukubali ni kwamba huyo jamaa kasema ukweli.

Kwani si imesemwa mara nyingi tu huyu anarudia? Kuna SACP Engelbert Kiondo akiwa na sare za jeshi alishika ilani ya CCM hadharani na kusema jeshi linafuata chama.

Kuna askari akiwa na sare pia (nimesahau jina na sura ila anaweza kua Kiondo) akatoa mfano huu "Kama A ni sawa na B na B ni sawa na C basi A ni sawa na C"

Aliongea hivi akimaanisha huwezi tenganisha jeshi, serikali na chama.

Sielewi ni kivipi watu bado mnashtuka, alichosema ndiyo ipo hivyo.
Tusome fomu yao aya ya pili utaona kabisa wameandika kwa makusudi.
 

Attachments

  • images (8).jpeg
    images (8).jpeg
    40.5 KB · Views: 2
Ambacho hamtaki kukubali ni kwamba huyo jamaa kasema ukweli.

Kwani si imesemwa mara nyingi tu huyu anarudia? Kuna SACP Engelbert Kiondo akiwa na sare za jeshi alishika ilani ya CCM hadharani na kusema jeshi linafuata chama.

Kuna askari akiwa na sare pia (nimesahau jina na sura ila anaweza kua Kiondo) akatoa mfano huu "Kama A ni sawa na B na B ni sawa na C basi A ni sawa na C"

Aliongea hivi akimaanisha huwezi tenganisha jeshi, serikali na chama.

Sielewi ni kivipi watu bado mnashtuka, alichosema ndiyo ipo hivyo.
Siyo ukweli, ni kuvunja katiba na sheria. Ni ushenzi. Tunachokubali ni kuwa wanavunja sheria
 
Ila CCM wanatia kinyaa jamani! Bahati mbaya sikufanikiwa kwenda JW, hawa walikuwa wa kuruka nao. Kikatiba haiko hivyo, vyombo vya Dola havipaswi kushikanishwa na chama cha siasa
 
Back
Top Bottom