Bonny Mwaitege amepotelea wapi?


Asa'rile

Asa'rile

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
439
Likes
13
Points
35
Asa'rile

Asa'rile

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
439 13 35
Nakumbuka huyu jamaa, aliibuka na wimbo maarufu sana:- 'utanitambuaje,' single inayouza hadi leo katika soko la Nairobi.

baadae, akaibuka na 'njoo ufanyiwe maombi', nayo pia imetingisha kwelikweli. lakini tangu kipindi hiko hadi sasa, sijamsikia tena huyu jamaa. Au ndo kajichimbia Migombani kwenye Matoke?
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,960
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,960 280
Kuku alidonoa punje mbili, ikiwa na maana kwamba ni singo mbili tu zitakazowika mpaka arudi kwa mganga tena ili kuku adonoe punje zingine.
 
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
923
Likes
5
Points
35
Age
47
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
923 5 35
yuko bize na Bahati Bukuku wanakula bata, hela ikiisha atakuja na single nyingine
 
theki

theki

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
2,726
Likes
11
Points
135
theki

theki

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
2,726 11 135
Naamini anajipanga atatupa good come back huyo sio bongo fleva.Huyo anamsifu Mungu lazima andiike mistari ya busara.:amen:
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013