Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,484
- 100,876
Amen! Asante kwa Neno jema ndugu!Tajiri la ufipa
Amen! Asante kwa Neno jema ndugu!Tajiri la ufipa
Ukajua nikishinda hapa sina kazi au nalipwa na Chadema?Tajiri la ufipa
kwa gari za Germany unaeza kuta lina fuel figures nzuri kushinda 1jz ya toyotaAah wapi hapana KABISA umeona ni cylinder ngapi hizo? Ni 12... Wese lake si mcheza hammer inasubiri
Jr[emoji769]
Niko na Video hahaha nilikua naitafuta 170km/hrUlitakiwa upige picha kwanza ukiwa mbele ya chuma hicho kabla ya safari. Kama yule mwana wa mark X
Amen! Asante kwa Neno jema ndugu!
Hahahaha na wewe achana na siasa za maji taka za CCM! Njoo tufanye biashara za maana tujenge nchiPamoja kiongozi Achana na siasa za Upinzani, tujenge Nchi Wewe unaakili
Kweli ila mi najichanga nikachukue hii[emoji116][emoji116]
Salute to you mkuu.(Member since 2006).Big up!!!!Maana hii 260 naona Kama kinyonga tu
+1wale wazee wa league road na alteza zao,usiwasikilize ukiwa na hii gari,wakikupita wapuuze tu maana,
kwanza ubaya hizi gari za bei mbaya,speed huioni ukiwa ndani,gari haichezi wala kuvuma kama simu ina vibrate.kwahiyo unaweza ona uko kawaida tu kuumbeee.
Sent using Jamii Forums mobile app
Naona gia ya Reverse imekaa kihasara. Fikiria ukikosea toka namba 7 hadi reverse!
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama ya volkswagen bettle,unaileta kwenye free then unaidumbukiza kwa chini then unaitupia kwenye gear 2 😀Kama umeshawahi kuendesha Mercedes Benz manual. Reverse gear huwa haingii moja kwa moja km za mjapan. Lazima gear lever either uinyanjue juu au idumbukize chini
Sent using Jamii Forums mobile app
Hii ilikuwa first edition kabla hawajatoa Auto na zile za formula 1Model Hank hii?ya mwaka gani?
speed yangu kubwa niliowahi kwenda ni hatua nne kwa mita kumi, ilikua hatari sana
Dereva wa automatic utamjua tuNaona gia ya Reverse imekaa kihasara. Fikiria ukikosea toka namba 7 hadi reverse!
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kufananisha Nzi na vitu vya ajabu!Kwaio umeamua compare Nzi na Covid 19 sio?
Usilinganishe na bajajji yako uliyoizoea mkuuMimi hapo gia ningeishia 4 nikijitahidi 5..
Speed mwisho ni 90..
Hio gali hainifai maana ina mambo mengi nisiyoyatumia kabisa.. speed ya 400 wakati hata robo yake sijawahi kufika.