Bongo Movie ipi ilikuvutia enzi za Ubora wake?

Bongo Movie ipi ilikuvutia enzi za Ubora wake?

movie zote za kanumba jamaa alikuwa anajua kwa kweli may his soul Rest In Peace.." jamaa kafa na bongo movies
 
Shumileta....misukosuko part one & 2.....Sikitiko langu.......My Dearing aliocheza Rihama
 
e5c69a7b26dcf1e6325cea5498151632.jpg



Cc: mahondaw
Hii haitakaa isahaulike enzi hizo kwenye VHS
 
Kipindi Bongo movie ipo katika ubora wake, Dar 2 Lagos ndio movie iliyonivutia haswa na kufanya nishawishike kuinunua na inabaki movie pekee ya kibongo kuinunua.
kanumba7.jpg


Je wewe ni movie gani kutoka Bongo ilikuvutia?


Mimi hakuna hata moja, nikisikia bongo movie tu nawaza ufuska na kusikia kichefuchefu.
 
Back
Top Bottom