Bongo Movie ipi ilikuvutia enzi za Ubora wake?

Bongo Movie ipi ilikuvutia enzi za Ubora wake?

Mi siikumbuki jina ila ni ile ambayo majambazi yanavamia nyumba kuiba lakini yanavua viatu nje... afu mbele kidogo kuna jini likawa linamfukuza mtu, lilipozidiwa speed likakodi bodaboda.

Bongo movie si za kispotispoti... maana hata walinzi getini lazima wawe bongo za kichina zilizochanganyika na za kiTaiwan.
Umesahau jini anaangalia uku na uku ili avuke barabara.
 
Mi siikumbuki jina ila ni ile ambayo majambazi yanavamia nyumba kuiba lakini yanavua viatu nje... afu mbele kidogo kuna jini likawa linamfukuza mtu, lilipozidiwa speed likakodi bodaboda.

Bongo movie si za kispotispoti... maana hata walinzi getini lazima wawe bongo za kichina zilizochanganyika na za kiTaiwan.
Aisee move gani hii nimeipenda
 
e5c69a7b26dcf1e6325cea5498151632.jpg



Cc: mahondaw

Asante sana Smart911 wangu
 
Girlfriend,this is it ya kanumba na anko j j
 
Ikiongozwa na nyimbo ya Jay Moe, girlfriend... Na ki melody cha nyimbo ya TID zeze...

Kama wanapenda
Ninunulie zeezee
Nikilala kitandani
Zeze lanibembelezaaaa

Khakhaakhaa kumbe ulikuepo huku miaka hiyo!!! Safi sana
 
Back
Top Bottom