Bongo hakijafika hiki

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Apr 27, 2011
567
225
 

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Mar 22, 2006
1,829
2,000
Kesho zitaingia sokoni za kutengenezwa Gerezani. Na dada/binti zetu hawachelewi kudaka. Keep watch.
 

uporoto01

JF-Expert Member
May 23, 2008
4,726
1,225
Mimi mbona sijaona kiatu nimeona tu hilo gauni/kaptura ambalo hata San Ciiro nililiona jana usiku.
 

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,953
2,000
Wanao chukua masister du jiandaeni mzigo huo wiki ijayo itakuwa k.koo
 

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Apr 27, 2011
567
225
ULIKUWEPO SAN CIRRO WEW MBONA SIKUKUONA.Mimi mbona sijaona kiatu nimeona tu hilo gauni/kaptura ambalo hata San Ciiro nililiona jana usiku.<!-- google_ad_section_end -->
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom