Uvelia
JF-Expert Member
- Sep 23, 2018
- 640
- 1,194
Hahahaaaaaa[emoji23][emoji23][emoji23] haiwezi kutokea, akiona amekosea atajibaraguza 'nilikuwa nakutania tu bebi nikurushe roho, kwani umenimiss sana mume wangu'?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaaaaaa[emoji23][emoji23][emoji23] haiwezi kutokea, akiona amekosea atajibaraguza 'nilikuwa nakutania tu bebi nikurushe roho, kwani umenimiss sana mume wangu'?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kana ni dem mpya bas ntaanza kufagia ndani humo na kudeki nakupanga kilakitu mahali pake."Baby ndio nakuja nishukie wapi??"_??Masela tujuzane huwa unakuwa katika hali gani baada ya kupata sms hii kutoka kwa demu wako????[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaaaaa. Nimemshangaa huyo eti aambie "baby msg siyo yako" kirahisi rahisi tu. Gia inapanguliwa bila muhusika kustuka.
Haha hakuna mtu boya kiasi hicho labda kama ameamua muachaneHahahaaaaa. Nimemshangaa huyo eti aambie "baby msg siyo yako" kirahisi rahisi tu. Gia inapanguliwa bila muhusika kustuka.
Dah!!..unanipenda na kunijali kumbe.
nomaa inaelekea mkuu yamekukutamara sms ya pili inakuja "sorry babe hiyo sio sms yako"
Hiyo ni madhara ya kupata K kwa manatiDah!!..mie nakuwaga kwenye khali fulani hivi ya kushiba hata kama nina njaa
Tena ukute mtoto ndo mara ya kwanza aje mgegede na unamwelewa pia
Hapa nilipo nasubiria sms ya hivyo kutumiwa maana kuna mtoto anatoka Tabora To Mwanza
Muda huu anahesabu kilometa tu na ndo mgegedo wa kwanza
Nimejipanga vya kutosha kukabiriana nae
"Enough of No Love"