Bonge la suprise

Bonge la suprise

Dah!!..mie nakuwaga kwenye khali fulani hivi ya kushiba hata kama nina njaa

Tena ukute mtoto ndo mara ya kwanza aje mgegede na unamwelewa pia

Hapa nilipo nasubiria sms ya hivyo kutumiwa maana kuna mtoto anatoka Tabora To Mwanza

Muda huu anahesabu kilometa tu na ndo mgegedo wa kwanza

Nimejipanga vya kutosha kukabiriana nae



"Enough of No Love"
Jamani huku ni kututia majaribuni na jua lote hili!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
aisee
Screenshot_20190412-180536.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom