bomba7

bomba7

Munru

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Posts
1,340
Reaction score
667
heshima yenu wanajamvi.

nlikuwa nikitumia hii huduma ya bomba saba kwa kipindi kirefu kidogo,il juzi nimejaribu kujiunga imegoma kabisa, msaada tafadhari mwenye kujua lolote kuhusu hii huduma?? bado ipo . au wamebadilisha charges zao

mwenye kufahamu lolote tafadhari
 
juzi hiyohiyo na mimi nime recharge na kujiunga ila cha kushangaza WAMEKATA HELA NA NO CONNECTION INATOKEA, nimepiga VODA na TECHNICAL TEAM walishughulikia wakasolve. Nakushauri piga 101
 
huduma ipo sema voda walikua na matatizo kwenye mitambo yao. Juzi nilikua ofisin kwao kulikua na watu wengi wenye matatizo kama yako. Nakishauri piga hiyo namba 101(kama unajua kingeleza) au piga 100 kwa kiswahili.

Pia unaweza kwenda ofisin kwao kwa msaada zaidi
 
asante wakuu, asante sana ,
 
Back
Top Bottom