Bomb Attack on Opposition Party Casts Shadow over Local Elections in Tanzania

Bomb Attack on Opposition Party Casts Shadow over Local Elections in Tanzania

Na wewe vipi ile tasisi yenu ya wa libera.ndio iliyokupa wewe malizia............
 
Hii ni tasisi iliyompa slaa upadri wala haina chochote pumzisha akili yako tu acha kusumbuka.

Kwa statement hiyo hapo juu wewe umedhihirisha umbumbu wako wa hali juu sana .Yaani wewe upadre unatolewa huko ? Kweli wewe ni mbuzi .
 
Hii ni tasisi iliyompa slaa upadri wala haina chochote pumzisha akili yako tu acha kusumbuka.
Simiyu, daima jaribu kuficha ujuha wako. Tuthibitishie pasipo shaka kuwa taasisi hii kongwe ya kijerumani iliwahi kutoa hata ubatizo, achilia mbali upadri. Jenga hoja, sio kutoa mapovu tu
 
Mkuu, hii taarifa imeandikwa hapa Tanzania na miongoni mwa waliohusika kuiandaa ni Dr Slaa na John Mnyika. hapo inapoonekana imekuwa edited karibu mara 10 from original copy. original copy ilipopelekwa makao makuu ujerumani yalitolewa mapendekezo kadhaa kwa vile ya mwanzo iliandikwa kishabiki sana. baadhi ya washauri wao wakawaambia kuwa kwa jinsi ilivyo na kama itawekwa kwenye public, ni wazi kuwa Konrad wataonekana kuwa wamehusika na tukio la Arusha. Aidha, walikubaliana kuwa baada ya marekebisho, taarifa hiyo iwekwe kwanza humu JF na baadaye kwenye mitandao mingine hususan CHADEMA blog ili ionekane kuwa chadema hawahusiki na taarifa hiyo.

Taifa limefika hapa kutokana na ujinga na upumbavu wenu.
 
mkuu, si ipo ujerumani
tu bali wana ofisi hapa Dar es salaam na ndo wafadhili wakubwa wa
chadema. usitegemee kuwa wataandika taarifa za kuisafisha serikali na
kuichafua chadema

wewe Gambaz tumia kichwa vyema sijapata kufugia nywele ,unataka kuwambia wa Tz kuwa Chadema ndo wame muua Mwangosi ,ndo wameleta EPA na madudu yote mengine .watuu dezign yako mlipaswa kufungiwa jiwe shingoni na kutoswa baharin
 
Hii ni tasisi iliyompa slaa upadri wala haina chochote pumzisha akili yako tu acha kusumbuka.

hivi kwa nini huyu Dr. SILAHA alifukuzwa UPADRI?
Na pia kwa nini aliiba mke wa mtu?
Mwenye majibu naomba tafadhali?
 
Watanzania ujinga wetu ndo tatizo.
Sasa hapa sijaona uongo kwenye ripoti hii.
Kama tunafuatilia mambo yanayotokea katika Nchi yetu bila jicho la kichama tungepiga hatua kushugulikia matatizo yanayoikabilo Taifa letu.

Hapa naona kila mmoja anajaribu kuchangia kwa akili za kichama.
Jamani hivi vyama siyo issue..
Ukiweka maslahi ya chama mbele maana yake unakuwa biased na kamwe huwezi kutoa mchango wa kusaidia Taifa.

Wanaoleta mambo ya CCM na Chadema wote ni pinda tu..serukamba nyie!!!
Mbona unakuwa mkali sana mkuu! Matusi makubwa watutukana! Sasa kutuambia sisi Serukamba maana yake nini?
Ma_sa_bu_ri yako kabisa!
 
Serikali ya CCM imeshindwa kuwaongoza watanzania na ndio maana wana hofu na mabadiliko ambayo yatakuja kutokea mbeleni, Lakini hawawezi kuzuia mabadiliko kama wananchi wenyewe wataamua hayo mabadiliko yatokee
 
wewe umeshaona taasisi ipo ujerumani alikopewa slaa upa upadri kwa hiyo unategemea nini na hawa ni mashabiki wa chadema kwa mda mrefu

Duh pole book saba zitawaua.
 
Mbona unakuwa mkali sana mkuu! Matusi makubwa watutukana! Sasa kutuambia sisi Serukamba maana yake nini?
Ma_sa_bu_ri yako kabisa!
ACHA UTOTO bwana!! usilete u-TUNDU wako wa kizamani.
MSIGWA mkubwa wewe!!!
unataka kutufanya sisi kuwa WENJE?????
 

• Watabiri mateso zaidi kwa wapinzani 2015

na Mwandishi wetu

MATUKIO ya utekaji, kupiga na hata kuuawa kwa viongozi na wanachama wa vyama vya upinzani, hususan CHADEMA, yamechukua sura mpya baada ya shirika moja la Kijerumani kutoa ripoti iliyoanika hadharani ukatili huo.
Ripoti hiyo ambayo inadaiwa kusambazwa ndani na nje ya nchi, imeshutumu vikali matukio hiyo, huku ikisukuma lawama kwa vyombo vya dola kwa kushindwa kuchukua hatua madhubuti dhidi ya watu wanaodaiwa kuhusika na ukatili huo.
Shirika la Konrad Adenauer Stiftung la Ujerumani linalojihusisha na utafiti wa siasa nchini limetoa ripoti hiyo, huku likitahadharisha kuwepo kwa uwezekano mkubwa zaidi wa vitendo vya kikatili kwa viongozi wa vyama vya upinzani, wanaharakati na wakosoaji wa serikali ya Rais Jakaya Kikwete kadiri chaguzi zinavyokaribia.

Ripoti hiyo iliyoandikwa na Danja Bergman na Stefan Reith, iliyotolewa tangu mwezi uliopita, inazungumzia matukio mbalimbali yaliyolikumba taifa la Tanzania kwa siku za karibuni, huku suala la bomu la Arusha lililolipuliwa katika mkutano wa CHADEMA likionekana kulitia doa taifa la Tanzania katika medani za kimataifa.

Hata hivyo, wachunguzi hao wana maoni kuwa ongezeko la matumizi ya mabavu kutoka kwa vyombo vya dola dhidi ya maandamano halali na ukosoaji, ni dalili tu ya mambo makubwa zaidi yanayoweza kutokea katika kipindi cha miaka miwili ijayo, wakati uchaguzi wa serikali za mitaa na uchaguzi mkuu unatarajiwa kufanyika.

Ripoti hiyo pia inasema, kwa kadiri ya hali ilivyo kila aina ya vitisho, udanganyifu na matumizi ya mabavu vitakuwa vikibadilishwa badilishwa na kutokea katika sura tofauti ikiwemo vurugu ili kupotosha umma, huku watuhumiwa wa vurugu hizo wakishindwa kutambuliwa, na wale wanaotambuliwa watafichwa au kutochukuliwa hatua zozote za kisheria na mamlaka husika.
Iimeenda mbali zaidi na kusema kuwa hata pale vyombo vya dola vinapohusishwa na mauaji, kwa ushahidi wa wazi, watuhumiwa wamekuwa wakilindwa na kuendelea kutesa mitaani bila kuchukuliwa hatua zozote za kisheria, badala yake wahanga wa matukio hayo wamekuwa wakishitakiwa kwa kesi mbalimbali za kubambikiza, zikiwemo za uchochezi, ugaidi, na kuhamasisha chuki kati ya wananchi na serikali yao.

Katika uchaguzi mdogo uliofanyika nchini Juni 16 katika kata 22 na Julai 14 katika kata nne za Arusha, vurugu nyingi ziliripotiwa zikiwahusu wafuasi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kuteka, kujeruhi na kupewa mafunzo ya kijeshi kwa ajili ya kusimamia shughuli za ulinzi katika chama hicho kikongwe nchini.

Wachunguzi wa masuala ya siasa wanaona matokeo ya uchaguzi uliofanyika hivi karibuni yanaonyesha kuwa Chama kikuu cha upinzani nchini (CHADEMA) kinapata ustawi wa kasi kubwa, hivyo kuwa tishio katika uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka 2014 na Uchaguzi Mkuu wa 2015, jambo ambalo linakiogopesha chama kinachotawala.

Ripoti hiyo inasema upinzani umefanikiwa kujiweka kama serikali mbadala inayoonekana katika chaguzi tangu 2010, hivyo kuna wasiwasi kuwa watawala watatumia kila walichonacho
 
Mkuu, hivi wewe hujui kuwa Konrad na CHADEMA ni kitu na box? Hivi hujui kuwa taarifa hiyo ambayo iliwekwa jana humu JF imeandaliwa na shirika hilo kwa kushirikiana na CHADEMA? Hii mada imeshajadiliwa sana jana sioni kitu gani kipya kwenye hili bandiko lako la jana. Sasa mnaumbuka. Wakati jana mnaweka mtandaoni taarifa ile, mliweka kwa kicha cha habari hii ya leo. Baadaye mods wakaiedit. Leo umeweka maneno yako ya kizandiki na kudai kuwa ni ripoti ya konrad. Poleni sana chadema
 
Hivi chadema mtaacha lini kuleta habari za kizushi humu JF?
 
Back
Top Bottom