Boko Haram yateka nyara Wanawake 16 Nigeria

Boko Haram yateka nyara Wanawake 16 Nigeria

Mpuuzi sana uwezo wa akili yako imeishia hapo hayo makanisa yanayofungisha ndoa za jinsia moja tuseme wakristo wote mshg achaujinga wa kutukana watu wasio imani yako hatakama wapo wachache wanaofanya ivyo waseme hao wachache dini haisemi hayo dini sikuzote zinawataka watu watende yaliyo mema hao antibaraka wanao uwa watu africa yakati pia ni waislam cha ujinga bwege
Kwani ukisema wakristo ni mashoga ndo itaondoa ukweli kuwa waislamu mnafundishwa chuki dhidi ya wakristo misikitini,nyinyi MNA chuki dhidi ya ukristo na wakristo, na Nini mnafundishwa ugaidi,ila wakristo hawafundishwi ushoga.........
 
Poleni mnatoa matusi mitandaoni ambayo hayajawahi faidisha mtu hata siku moja. Poleni na maisha pia kwasababu vinavyowafanya mtukane si hizi mada hasa,wachache watakaoelewa.
Anastress kibao....so anazipunguza kwa kutukana hapa...

mhurumie kijana wa watu....
 
Back
Top Bottom