Mulhat Mpunga
JF-Expert Member
- Oct 28, 2010
- 27,650
- 16,731
waislam wanashangaza sana
Mbona unashindwa kuitaja hiyo dini yao? Au haina jina?Hakuna mtu mwenye haki ya kuuwa watu wasio na hatia,uislamu haufundishi kuuwa wala kutesa watu wasio na hatia!.
Narudia tena hawa BoKo si Waislamu wana dini yao wenyewe
Antibaraka mbona huwataji unawarukakwasababu najua mchele ni upi na chuya ni ipi
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] fuk uPoleni mnatoa matusi mitandaoni ambayo hayajawahi faidisha mtu hata siku moja. Poleni na maisha pia kwasababu vinavyowafanya mtukane si hizi mada hasa,wachache watakaoelewa.
Wanaijua wenyewe ila sio waislamuMbona unashindwa kuitaja hiyo dini yao? Au haina jina?
Wait for a time to HEAL you.[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] fuk u
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] wapuuz tu unameza mabom unauwa watu mia nani aliwambia kuna maisha baada ya haya... jinga kabisa hawa majamaaBasi bwana msije mkasababisha wakailipua na jf tukakosa uondo.
ni wauslamu ndo wanaakili za hovyo kabisa kuwa ukiuwa unaenda ahera mchewww madrasa upuuzUmejuaje kwamba ni waislamu
Haha usijikane sa hizi...Mkuu akili za kuambiwa changanya na zakwako!
Usikariri kama unavyoambiwa
![]()
Wapiganaji wa kundi la Boko Haram wamewateka nyara wanawake 16 katika eneo la mashambani kaskazini mashariki mwa jimbo la Adamawa huko Sabon Garin Madagali Nigeria.
Wakaazi wanasema kuwa wanawake hao walitekwa msituni walipokuwa wakitafuta kuni na kuvua samaki katika mto chini ya ulinzi wa vijana wawili wa kuweka usalama wanaolisaidia jeshi dhidi ya wapiganaji hao.
Source: BBC Swahili
Rekebisha kwanza ulichoandika.Sijakuelewa.Haha udijijane sa hizi...
hata haoa jf mpo mnalalamika udini udini udini
cha kwanza tu ni ile hali ya kuuwa wakristu ple kenya walisemajd alshabab useme aya kadhaa za kiislam ukishindwa wanakuua.... so ni kina nai hao
waisilamu ndo magaidii msiruke Kimanga hapaWanaijua wenyewe ila sio waislamu
acheni upumbavu wenu wa kupenda kumwaga damuWait for a time to HEAL you.
Mbona unakimbia maswali!waisilamu ndo magaidii msiruke Kibanga hapa
waislamu... haijalishi ni dhehebu ganiRekebisha kwanza ulichoandika.Sijakuelewa.
Siyo kila unayemuona kavaa kanzu ni muislamu!
Tatizo hutaki kuumiza akili!
Sawaacheni upumbavu wenu wa kupenda kumwaga damu
utaelewa tuRekebisha kwanza ulichoandika.Sijakuelewa.
Siyo kila unayemuona kavaa kanzu ni muislamu!
Tatizo hutaki kuumiza akili!
Hahaha,nitaelewa nini sasa.utaelewa tu
Umeshiba kitimoto yako unaanza kuharisha humu,we jinga sana kusoma hujui hata picha tu huoni?ni waislam wacha ujinga kama si waislam ni nini?!
fools
hata Maisha ya kawaida tu waislam mnamatatizoRekebisha kwanza ulichoandika.Sijakuelewa.
Siyo kila unayemuona kavaa kanzu ni muislamu!
Tatizo hutaki kuumiza akili!