Boko Haram yateka nyara Wanawake 16 Nigeria

Boko Haram yateka nyara Wanawake 16 Nigeria

160317211915_boko_haram_getty_624x351_getty.jpg


Wapiganaji wa kundi la Boko Haram wamewateka nyara wanawake 16 katika eneo la mashambani kaskazini mashariki mwa jimbo la Adamawa huko Sabon Garin Madagali Nigeria.

Wakaazi wanasema kuwa wanawake hao walitekwa msituni walipokuwa wakitafuta kuni na kuvua samaki katika mto chini ya ulinzi wa vijana wawili wa kuweka usalama wanaolisaidia jeshi dhidi ya wapiganaji hao.

Source: BBC Swahili
Wameshaokolewa wote na Jeshi la Nigeria ndani ya muda mfupi.
Army Rescues 16 Kidnapped Women In Adamawa - Welcome To Metro Naija
 
Mazombi katika ubora wao, sasa wameacha mabikira wanafuata wamama, hapo watakua wanakosea kwasababu wameamrishwa wajilipue wakafuate mabikira na sio wamama wa hii dunia.
 
160317211915_boko_haram_getty_624x351_getty.jpg


Wapiganaji wa kundi la Boko Haram wamewateka nyara wanawake 16 katika eneo la mashambani kaskazini mashariki mwa jimbo la Adamawa huko Sabon Garin Madagali Nigeria.

Wakaazi wanasema kuwa wanawake hao walitekwa msituni walipokuwa wakitafuta kuni na kuvua samaki katika mto chini ya ulinzi wa vijana wawili wa kuweka usalama wanaolisaidia jeshi dhidi ya wapiganaji hao.

Source: BBC Swahili

UPDATE
==================

Jeshi la Nigeria limefanikiwa kuwaokoa wote


Ninyi mikafiri endeleeni tu kuuchafua uislamu! Tambueni kuwa hivi vikundi vimetengenezwa na makafiri wenzenu,
 
waislam wana chuki
hawana akili
wananjnyanyapaa wenyewe
wapuuzi kabisa
ninyi waislamu mnaua bila sababu. na si wagalalatia tu huko arabun unauwa watu soko zima na waislamu wenzenu mna matatizo gani nani kawaloga?!
mfuyuuu waislam wote dunia hii hamjipendi wala hampendi wengine mna laana kabisa... na mnataka kulazmisha kuwa mnaonewa

acheni kuwafunza watoto wenu ugaidi huko madras wapeni elimu dunia ndo haya yanayoendelea

ukisoma humu unaweza ona muislam alalamika mnanyimwa fursa wakat shule hmuend mnashinda misikitini kujifunza judo

ni ujinga gani huu ninyi ni wajinga



donald yupo sawa wajingaaa nyie

Wewe unaejiita hilo jina kubwa (MULHAT) the good name of islam,haliendani na wewe galatia wahed nte, tena hizo pumba ulizoandika zinawahusu ninyi mikafiri! Uislamu ni dini ya Amani,dini safi isiyokuwa na mapungufu ya aina yeyote ile,Im proud to be a Muslim "All praise is due to Allah..
 
Walaaniwe hawa watu na wote wanaouwaunga mkono hasa kuwateka wanawake wakristo.

Mkuu haya makundi yameundwa na marekani yakishirikiana na Israel na baadhi ya nchi za western countries...hivyo uislamu na hivi vikundi ISIS,BOKO HARAM,ALSHABAB NA ALQAIDA ni vitu wili tofauti, kwanza uislamu hauruhusu kuuwa, ni dini ya amani... hivyo Israel,marekani na western countries kwa ujumla wameamua kuuchafua uislamu kwa style hiyo, pamoja na hayo lakini uislamu unazidi kunawiri kila kukicha
 
Kumbe anauwa nani? Kafiri?

Kuwa na akili ya kufikiri kidogo, boko haram na hivo vikundi vingine exactly unavijuwa, wanauwa waislamu na wasiokua waislamu..mfano mmoja tu kule mali Isis wameuwa wengi tu ktk hotel moja na ilisemekana dkk chache zilizopita alikuwemo yule tajiri mkubwa wa Nigeria na afrika nzima DANGOTE huyo pia ni MUISLAMU, sasa usiseme kuwa wanaouliwa ni mikafiri tu bali na waislamu,huko huko mali kuna kikundi kinachojiita antibalaka ni kikundi ambacho kimeuwa waislamu wengi sana, Allah awalaani hao watu mpaka siku ya Qiyamah kwa mauaji waliyoyafanya dhidi ya ndugu zetu
 
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] wapuuz tu unameza mabom unauwa watu mia nani aliwambia kuna maisha baada ya haya... jinga kabisa hawa majamaa

Hapo naweza nikasema hujui unachoongea ni upumbavu mtupu, umekuja humu kukashifu, kutukana waislamu, lakini huna lamaana hata moja ulichoongea
 
Haha usijikane sa hizi...

hata hapa jf mpo mnalalamika udini udini udini

cha kwanza tu ni ile hali ya kuuwa wakristu kama pale kenya walisemaje alshabab?! useme aya kadhaa za kiislam ukishindwa wanakuua.... so ni kina nani hao wacheni ujinga wenu

Usiongee ujinga wewe galatia..lete video inayoonyesha hayo maneno ili nasisi tupate kuona kilichoendelea hiyo siku, sio unatuletea maneno yako yakijiweni hapa...
 
Iv ili. Group linapata wapi funding..nashangaa sana..kuendesha vita najua ni ghalama
 
waisilamu ndo magaidii msiruke Kimanga hapa

Hawa (wazungu mikafiri) ipo siku itawalambisha matako kisawa sawa, ila kwa kuwa ninyi akilizenu ndivyo zilivyo,hazibadiriki kwa msemo wa trump ni sahihi, so endeleeni kuwasikiliza hao mikafiri wenzenu watakachokisema juu yetu sisi waislamu, lakini Uislamu unazidi kupendeza kila day
 
hata Maisha ya kawaida tu waislam mnamatatizo


kuna wale wa nguo nusu na ndevu ndo mna balaa zaid ila nyote mnajinyanyapaa na madras inawapa matatizo hasa kisaikolojia


yaani dini yenu inaamini ujinga kabisaa mimi ni nusu muislam ila sitaki uislam

nonesene asante mdingi kuihama hii dini

😀 Na wasi wasi nawewe Sijui kama utakuwa mzima, coz comments zako zote ni za kashfa na kutukana waislamu
 
Iv ili. Group linapata wapi funding..nashangaa sana..kuendesha vita najua ni ghalama

Hivyo vikundi vimeundwa na western countries jamani muwe waelewa kidogo...na wafadhili wakubwa wa hivi vikundi ni usa na Israel,so wameamua kufanya hivyo ili kuuchafua uislamu katika nchi zao, na kwa upande mwingine wameamua kutumia hiyo njia ili wapate kuuza silaha kwa wingi ili uchumi wao uendelee kuimarika, lakini kusema eti hao ni waislamu never, hao ni magaidi na si waislamu, Uislamu na ugaidi ni vitu viwili tofauti, uislamu haufundishi kuuwa muislamu, na asiyekuwa muislamu!
 
Hivyo vikundi vimeundwa na western countries jamani muwe waelewa kidogo...na wafadhili wakubwa wa hivi vikundi ni usa na Israel,so wameamua kufanya hivyo ili kuuchafua uislamu katika nchi zao, na kwa upande mwingine wameamua kutumia hiyo njia ili wapate kuuza silaha kwa wingi ili uchumi wao uendelee kuimarika, lakini kusema eti hao ni waislamu never, hao ni magaidi na si waislamu, Uislamu na ugaidi ni vitu viwili tofauti, uislamu haufundishi kuuwa muislamu, na asiyekuwa muislamu!
Ila mkuu kwel.. huwa najiuliza hawa jamaa wanapata wapi silahaa.. pili wana kula nn maana hawa produce. .. ukijaribu kuchunguza kwa umakini utaona kuna ktu katikat... ila je mkuu ukiuaaa mtu n kwel unaenda peponi kupata bikra 72... nisaidie hapo mkuu
 
Back
Top Bottom