boflo na preta wametishajeeeeeeeee

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,054
6,202
371823_untitledhj_jpg57e4a68ed76f6e9c3a3328ff7b5cf131
00.jpeg 00.jpeg 00.jpeg 00.jpeg
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
9,095
6,327
Huyu binti kajitahidi kuwa na kwapa safi....angalizo msianze kujichunguza na kusikitika kimya kimya.....
 

Watu8

Platinum Member
Feb 19, 2010
61,356
66,301
Bibie Preta hapo humwambii kitu anatomboka tu, alikuja kabeba mtoto kwenye hiyo ngwasuma lakini sijui mtoto kamkabidhi MadameX wa mwisho kabisa upande wa kulia...
 
Last edited by a moderator:

BROO

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
360
69
Wemependeza sana!!!

Sent from my BlackBerry 9360 using Jamie's
 

Miss-Thang

JF-Expert Member
Mar 4, 2009
365
244
Boflo mie Mokasini yako tuuu...si mchezo. Vunja mifupa kama bado meno ipooooooooooooooooooooo!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

5 Reactions
Reply
Top Bottom