Chrismoris
JF-Expert Member
- Oct 27, 2017
- 14,608
- 18,544
Msingi wa hoja yangu ni kwamba Katiba mpya bila change of mentality itakuwa kazi bure.Sasa mfano si umeleta wewe mi nikamalizia jamani et chris 😊
Msingi wa hoja yangu ni kwamba Katiba mpya bila change of mentality itakuwa kazi bure.Sasa mfano si umeleta wewe mi nikamalizia jamani et chris 😊
kulikua na mabenchi tu,Anakuvutia ndiomaana unamfuTilia! Ulienda kanisani ukakosa watu, au nawewe unajiandikia lolote tu litakalokuja kichwani?
Unafurahi kuona makanisa ni matupu kwa ibada isiyo na tatizo kisheria!!???well done Tanzanians,
ndio maana makanisani kwa wale wanafiki palikua patupu tu 🐒
Tazama mamia ya BODABODA walivyopata bahati ya kutembelea Mji wa serikali Mtumba na hapa wapo katika wizara ya Maji ambayo siku ya Leo wamekuja kushuhudia majengo na namna ambavyo miundombinu ilivyobora Katika mji wa serikali mtumba jijini Dodoma
Gentleman,Unafurahi kuona makanisa ni matupu kwa ibada isiyo na tatizo kisheria!!???
Hakika wewe ni zao la shetani.
Kama unayolipwa wewe tu! Hata hampishani sana, usiwe na wivu.Wamelipwa bei gani?