boda-boda


K

Kassim Awadh

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
886
Points
195
K

Kassim Awadh

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
886 195
Duh!!!!
Sasa huu utakuwa umasikini au ujasiri !!
Naona hata usalama barabarani umepungua !!
Sahihi mkuu,,haf inaonekana real hii picha. Plate number za tuktuk kama vile za kibongo
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,401
Points
1,195
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,401 1,195
Duh!!!!
Sasa huu utakuwa umasikini au ujasiri !!
Naona hata usalama barabarani umepungua !!
Kumbe kuna dereva na abiria wawili, yaani mtu na ng'ombe !!
mimi nilidhani huyo mwenye ng'ombe ndie dereva, dah!
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
Kumbe kuna dereva na abiria wawili, yaani mtu na ng'ombe !!
mimi nilidhani huyo mwenye ng'ombe ndie dereva, dah!
kilichonishangaza zaidi,ni kwamba,walimpandishaje hapo?
 
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
327
Points
195
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
327 195
Huyu jamaa aliyepakiwa naona anamdhalilisha ng"ombe mbona naona anamwingizia vidole kwa nyuma au!
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,831,007
Top