Boda boda ni hatari na nusu angalia hii video

Boda boda ni hatari na nusu angalia hii video

Kuna mmoja mida ya Jioni kavaana. Uso kwa uso na Mazda.
Mazda Iko speed kama 80 hivi.
Kilichonishangaza Mazda ilivyogonga pikipiki imezunguka kama mara nne hivi Sasa nimeshangaa maana uzito wa pikipiki mbona sio mkubwa kiasi hiko sijui ni kwanini.
Yule dereva wa gari hajaumia maana airbag zilifunguka ila boda kapigiza kichwa pale kwenye kioo halafu akatua juu ya gari ubongo ukamwagikia nyuma ya gari maana hakuwa na helmet.
Dereva wa gari alikuwa speed Kali sana.
Bodaboda naye hakuwa mwangalifu maana angekwepa ni kheri angetumbukia mtaroni..
Kinachonishangaza hiyo pikipiki hajaumia sana ila gari imeumia zaidi mbele.yaani rejeta yote imepasuka,air filter imetupiwa kule
IMG_20250925_144841_466.jpg
 
Back
Top Bottom