blogs na sites za sasa na wanaozidhamini... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

blogs na sites za sasa na wanaozidhamini...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyundo Kavu, Jun 11, 2012.

  1. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wadau, kumekuwa na uanzishwaji wa bloggs ambazo kwa kweli nyengine sioni hata sababu kuu ya kuwepo wadhamini {tena wakubwa} kuzipa udhamini. Kwa mfano; utakuta blog inazaminiwa na kampuni kubwa tuu maarufu lakini katika blog hiyo kuna picha na majitambo ya mwenye blog kujisifu tu.

    1. Je, unafikiri blog site gani ingestahili udhamini? Na unafikiri blog site gani unapoitembelea unapata positive information?

    2. Blog site gani haikuridhishi?
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,375
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    nyundokavublogspot haina maadili kwa jamii
     
  3. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Topic ni nzuri !
    Kuna blog inaitwa Full Shangwe. Hii nadhani wabadilishe jina.
    Maana wakati mwingine inakuwa habari za huzuni lakini jina linaharibu.
    Mfano;
    Full Shangwe: Saitoti Afariki nk
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Wadau mimi si mtembeleaji wa BLOGS,,,,yaan hapa(jf) ndio huwa napitapita sana
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Michizi blog! Ooops sorry michuuzi blog!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Blog ya Dj choka ipo safi sana na blog ya millard ayo,dj fetty safi!! Ya pretty sintah inaitaji permanent ban!!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mrs necha?????
     
  8. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    duuh!...!
     
  9. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    U turn Blog... hapa kuna matatizo na ajabu voda n castle light wanazamini....
     
  10. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,153
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180

    Blogu ya DJ choka ni choka kama yeye mwenyewe. Yeye siku zote huweka wapuuzi wenzake tu (wanna bees) na hakuna cha maana cha kuelimisha zaidi ya kuona vijana wakiuza sura na nyimbo zisizokuwa na maadili katika jamii yetu. Millard Ayo kidogo ila nimeacha kuipitia kutokana na mambo yale yale ya kijinga ya kuzishi. Cintah, 8020 fashions, U-turn, Mtaa kwa mtaa, michuzi jr, na za wasanii wengi tu zinafaa kufutwa kwani hazina maana zaidi ya kuuza sura. Blogs safi ni Mjengwa na kwanza jamii then Michuzi. Ila katika yote, napenda JF kwani ni Chuo Kikuu na shahada yake inatambulika duniani kote.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    True dat! Roger dat!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahaaaaa
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Yap yap huyo huyo!
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Msiongelee JAMII FORUMS humu coz hii sio BLOG
     
  15. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Niliposoma maelezo yako nilijua moja kwa moja una maanisha Blog gani...ulipoona watu hawaitaji ukaamua kuitaja mwenye....huenda hujui ni kwanini Voda na Castle wameamua kudhamini U-turn..... angalia ni watu wangapi wanaitembelea....kwa siku..hasa kina dada.... na ndio maana wadhamini ni Castle Lite..!! na sio Konyagi!! hiyo ni akili ya biashara....nao wao wapo kibiashara zaidi..bila kujali ndani kuna nini!!!
     
  16. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 145
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,911
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Na ile Blog ya Ben Kinyaiya imekaa KiCameroon zaidi!
     
  18. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,153
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180

    Hiyo blogu ya Kinyaiya ina mashaka saaana. Kwanza mwangalie mwenyewe Ben jinsi alivyo, yaani sijuwi ni transgender au vipi kwani hawa watu daima huwa wana mawazo finyu na hupenda kulazimisha vitu visivyolazimishwa ili vikubalike na jamii, na ndiyo maana ana vitu vya kustajabisha daima. Ila pole kwa kupitia blogu yake.
     
  19. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,153
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180

    Sidhani kama kuna aliyesema JF ni blogu. Kama umeninukuu mimi basi hujaelewa point yangu vizuri. Niliongelea kuhusu blogs siziso na msingi na zisizofaa na zinazofaa, then nikasema ila katika yote haya napenda JF kwani ni chuo kikuu cha jamii na shahada yake utambulika dunia nzima. Labda sikuwa sahihi lakini nilimaanisha kuwa JF ni tofauti na ya kipekee na siyo blogu.
     
  20. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mkuu, shukrani kwa kunifumbua macho... usemayo ni kweli kabisa... kampuni zengine zipo kibiashara zaidi... kwa hiyo hata kama itakuwa mhusika wa blog anaweka picha zinazomuhusu yeye na ukoo wake ilimradi inatembelewa sana then ni sehemu muhimu kutegesha biashara bila kujali nn kinasaidia kupitia blog husika
     
Loading...