Block watu aina hii katika Mitandao ya Kijamii na Instant Messaging App

Block watu aina hii katika Mitandao ya Kijamii na Instant Messaging App

Me kila wakiniunga group la kazini na exit. Mpaka uongozi ukaniita, nikagoma katakata, et info utapataje? Nikawaambia nitumieni text kawaida.

Walichoka! Kwenye ma group huko would wanakusoma sn mitazamo yako na falsafa zako za maisha. Mpaka sasa kuna ka heshima fulani nimekajenga kwa kila mtu, hadi uongozi wa respect sana kwangu.

Usifanye watu wakakujua deep down, utanikumbuka.

We nae mswahili tu kwani group la kazini unaenda ku expose mambo ya familia uko
 
Kama ni mtu wa kuendeshwa na mihemko ushauri wako Wafaa Sana.

Lakini Kama ni mtu unayejua namna ya kuendana na mazingira na wakati ushauri wako hauna maana yoyote.

Upande wangu sijawahi kumblock mtu na siwezi mblock mtu.

Nafanya ninachotaka kinachonipendeza,
Natumia simu nitakavyo,

Naweza chochote nikitakacho kulingana na jinsi akili yangu inavyonituma na jinsi ninavyotaka nifurahi.

Hao Ma-HR, sijui Nani, wakiingia kwenye account zangu au Status zangu za WhatsApp ni mapenzi Yao na hiyari Yao.

Ikiwauma shauri Yao, ikiwapendeza shauri Yao.

Siishi Kwa kumhofia Yeyote.

Sina mazoea ya kipuuzi.

Simpangii mtu maisha nami sipangiwi Maisha.

Nafuata sheria za Mungu, nchi na sheria zangu.

Kuishi Kwa kuogopa wengine ni Dalili ya kutojiamini na kutojitambua.
Sasa wewe si unakuaga motivational speaker huko mitandaoni?uki-block watu utaishi vipi?Lazima upende kufuatiliwa Sana huko mitandaoni ili uweze ku-survive.
 
Sasa wewe si unakuaga motivational speaker huko mitandaoni?uki-block watu utaishi vipi?Lazima upende kufuatiliwa Sana huko mitandaoni ili uweze ku-survive.
mtu kama huyo siku mtandao ukizimwa atakufa kwa presha.[emoji1787]
 
hata mimi kuna wakati nilikuwa silent, situmii fb wala insta wala sipost chochote nilipoanza biashara nikajikuta natumia na najipost
Kwahiyo msisapotiane kipuuzi.
labda nikusaidie kitu ndg. kama unataka kuitumia whatsapp kibiashara ili uwe unatundika picha za bidhaa zako kwenye status, sajiri kitu kinaitwa whatsapp business.

zipo faida nyingi tu za kutumia feature ya
whatsapp business. moja wapo in easy marketing and interaction with your costomers.

ila kutumia whatsapp normal account kama platform ya kutangaza product zako, ni ujinga na kero kwa wengine.

haiwezekani kwenye status yako utundike picha ishirini za bidhaa moja, let say viatu, halafu utegemee nitatazama picha zote, sina mda huo.

uzuri ktk contact zangu, nimeshawabaini
watu wanaopost matangazo kwenye status zao. sihangaiki kufungua status ili nijue wamepost nini.
 
Back
Top Bottom