Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Status
Not open for further replies.
Tutu kama binadam anao mtazamo wake, ungekuwa uegundua kifungu cHA iNJILI AMBACHO TUTU KATUMIA KUAMINI ANAVYOAMINI NINGEKUONA UNA HOJA,MIMI NIKIMTAJA MUHAMMAD NA MATENDO YAKE NI KWA SABABU YEYE NI MBEMBA MAONO,SIWEZI KAMWE KUTAJA SHEIKH AU MUUMINI WA KIISLAM KWA KUWA YEYE SIO ICON YA UISLAM,TUTU SIO ICON YA UKRISTO, BWANA YESU KRISTO NDIYO ICON, ni uze.zeta wa hali ya juu kuhusisha mtazamo wa tutu kkwa kuwa tu alikuwa askofu na yale anayotamani kutenda na kuyatenda ama kuyatetea,awe shoga au awemtetezi wa ushoga kwangu tutu is just another person

Mkuu Issue hapa ni kuwa mtu aliefikia cheo cha Archbishop amegeuka kuwa bwabwajiko la mzinzi Zuma!? Upo hapo!?

Tena linashobokea hata vijana wadogo nyuma ya madhahabu...

Sasa yaliobakia ni mahoka yako tu wee msukule wa Chadema!!ahahahaaa!!
 
Mkuu Nashukuru sn na nikutakie usiku mwema!
God bless you so much!

Mkuu,

Mbona kila siku naona mnapendanaga kwa saana na hilo li Kahtaan!?

Hilo jamaa si ni lidini hilo!?

Wagalatia tuwe makini na hawa Waislamu,si unaona sasa wanampaka lile li-Singasinga Punjab singh muhamiaji haramu nalo pia huwa linawateteaga!
 
Akitaka ushahidi atazame sehemu gani hizi ndoa zinafungishwa au watu gani wanafungisha ndoa hizo za mashoga

Wee razima utakua ni Mgalatia! Nina maana sio Mkilisto anayejitambuaga kama mimi na Bwabwajiko wa Chadema Nicholas!
 
Halafu hawa Waliberali na wao hata KUCHAGUA??

Sasa nzee kama hii hayo makalio yenyewe yamekunjana kwa umri!
Si bora hata wangelimuijia huyu wa kwetu hapa Bongo! Kidogo kajazia!!
Teh teh teh teh!

Au we Nyakageni na Cureone mnaonaje??

Wanasema "Ukitaka kula nguruwe, basi chagua ALIYENONA"

teh teh teh teh! Duhh!


Mkuu,

Si nilisikiaga huyo Nyakageni anapakuliwaga na Mungi miaka mingi tu jamani!?

Na yule Yericko Nyerere hawa najua wanakulana na bwabwajiko mwenzie Nicholas!

Pasco yeye wanakulagana na Mzee mamvi...lakini wanajifichaga nyuma ya pazia la ndoa!

Jamani hivi sisi kqweli tunampenda Mungu Yesu...sasa mbona tunakulana kwa sana siku hizi!?
 
Kweli sio bahati mbaya maana kuna mamilioni ya wanaume wanakuwa mashoga kila siku ........!!!!!!!


Mkuu,

Nyamaza1wee habali zako tunazo!

Unajifanyaga ni Baba Paroko hapa Mwanza,mbona ulipakuliwaga nyuma ya studio za Clouds hapa mwanza siku ile ya Fiesta!?

Aliekupakua jina na picha tunazo...naye pia ni Member wa hapa JF na anajulikana saana humu! pia anatangazga ledio Clouds FM!
 
Mkuu,

Si nilisikiaga huyo Nyakageni anapakuliwaga na Mungi miaka mingi tu jamani!?

Na yule Yericko Nyerere hawa najua wanakulana na bwabwajiko mwenzie Nicholas!

Pasco yeye wanakulagana na Mzee mamvi...lakini wanajifichaga nyuma ya pazia la ndoa!

Jamani hivi sisi kqweli tunampenda Mungu Yesu...sasa mbona tunakulana kwa sana siku hizi!?

Mkuu sikujua kumbe kuna wagalatia wengine wanachekesha sana. Wee ni mwisho!

Teh teh teh teh! Yesu lazima akupende!
 
aiseeee!!mungu atusamehe
asije akaangamiza dunia maana
yatendekayo ni ya sodoma na gomora!


Mkuu Mkaguzi wa Kike

Nimependaga kuwa uko ka mie vire! Hupedni kabisa hiyo habari ya kupakuanaga!?

Au unasemaje!? Ni Pm basi kidogo ili tukutane reo jioni hapa kwangu mbagara karibia na Tandika!

Ili nikuambiage habari ya Pasco anavyopakuriwaga na babu mamvi maskini jamani!

Ndio maana Mungu Yesu aliktukimbiaga kwa hzi sodoma na dodoma zetu!
 
Mkuu,

Si nilisikiaga huyo Nyakageni anapakuliwaga na Mungi miaka mingi tu jamani!?

Na yule Yericko Nyerere hawa najua wanakulana na bwabwajiko mwenzie Nicholas!

Pasco yeye wanakulagana na Mzee mamvi...lakini wanajifichaga nyuma ya pazia la ndoa!

Jamani hivi sisi kqweli tunampenda Mungu Yesu...sasa mbona tunakulana kwa sana siku hizi!?


Hivyo vitoto vya bavicha ulivyovitaja hapo kwa kuwa wanapenda sana vya bure bure mimi hata wakipakuliwa siwez shangaa sana,

Sometimes mimi huwa nawanywesha gongo tuh then nikiona imewakolea nawasakazia kwa mbunge wao min kabaang awashughulikie,

Hawa ni kizazi cha laana kama TUTU wao tuh
 
Mkuu sikujua kumbe kuna wagalatia wengine wanachekesha sana. Wee ni mwisho!

Teh teh teh teh! Yesu lazima akupende!

Mkuu,

Tafadhari mjomba!

Unajua hata kama Bwana Yesu ndio Mungu wangu lakini namuogopa asinipende sana!

Si unakumbuka siku ile pale kisimani Mungu Yesu alikutwa na Wanafunzi wake akiwa amelaliwa kifuani na Mary magadalena!?ahahaaa!!

au haujamaanisha mapenzi kama yale! Mkuu!?

Si unajua Mungu Yesu japo alijifanya hajaowa lakini nasikia ameacha wajukuu kibao pale Ufalansa na Malekani! Ndio!!
 
.
Ukimuona kiongozi yeyote wa kidini nguvu zake ni zaidi katika majukwaa ya kisiasa jua tu kwamba imebakia nafasi nyembemba kama ya kiwembe kwa mtu huyo kuwa rasmi sheitwani kutoka malaika wa nuru.
Tutu is the leading devil homosexual spirit from hell through religious terminology
.
Tafadhali bwana...!!! ina maana Katibu Mkuu wetu pia? Na wachungaji wabunge je? yaani na Mtikila....
 
Hao wote wana akili timamu na yote hayo ni mipango iliopangwa.
Hao wagalatia na wa rome wanajua kila kitu ila kwa sababu ni mpango wao kuipotosha dunia acha wafanye wanavyojua ila mungu ana wasubiri na hatua
 
Mkuu,

Mbona kila siku naona mnapendanaga kwa saana na hilo li Kahtaan!?

Hilo jamaa si ni lidini hilo!?

Wagalatia tuwe makini na hawa Waislamu,si unaona sasa wanampaka lile li-Singasinga Punja singh muhamiaji haramu nalo pia huwa linawateteaga!
Mimi nimezaliwa tanzania nasoma kisutu nasoma olimpio.
 
Mkuu,

Tafadhari mjomba!

Unajua hata kama Bwana Yesu ndio Mungu wangu lakini namuogopa asinipende sana!

Si unakumbuka siku ile pale kisimani Mungu Yesu alikutwa na Wanafunzi wake akiwa amelaliwa kifuani na Mary magadalena!?ahahaaa!!

au haujamaanisha mapenzi kama yale! Mkuu!?

Si unajua Mungu Yesu japo alijifanya hajaowa lakini nasikia ameacha wajukuu kibao pale Ufalansa na Malekani! Ndio!!

Mnh kumbe Dan Brown hakukosea ile movie enh?
 
Wewe buku7 tafadhari niache usinigombanishe na misukure wenzangu!

Samahani nikuulize mbona hautaji huko Lumumba na hao Ma-CCM wenzio mbona Pasco analiwaga na Mzee Mamvi kwa miaka mingi tu chini ya pazia la ndoa zao!!

Usijaifanye haujuwagi hii habari chafu!!

Jamani Mungu Yesu uko wapi,si urisemaga utarudigi!? Mie Mkilisto wako nimechoka na hawa magalatia kupakuana naomba uje unichukue na tufe kwa pamoja pale msalabani na kupaa tena mbinguni kwa Baba mwenyewe na safali hii tupande Emirates au SwissAir sio Klm tena1 Baba Yesu wangu!!


Mkuu mimi mbona sio buk7??

Mimi ni muuza gongo na kamanda mtiifu mbona?

Hata Rais wetu Dr Slaa akichukua ikulu,tunaweka kando UPADRE na kuuza gongo kwa watz kwa fujo zote...!!

:A S 13: :A S 13: :A S 13: :A S 13: :A S 13: :A S 13: :A S 13:
 
Mkuu Hao maprofesa wasikutishe kwasababu unaweza ukakuta ni wasomi wazuri lkn misimamo Yao Km kina Tutu!

Wewe ulitegemea Tutu kwa dhama aliyokua nayo ktk jamii angefanya kiroja Km hicho?


Wewe wacha kupotosha ulimwengu!!

Kwanini ni ajabu Miss Desmond Tutu kupakuliwa ubwabwa wakati hata wale Manaibu Mungu/Popes wanajifungia na kupakuana pale Rome kila siku!! Au husomi nyuzi na kufuatilia habali za dunia Mkuu!?

Tfadhali usinifanye nikajibu kihdani halafu hawa magalatia wenzangu wasiojitambua wanifungie hapa bulee nina maana kula bani ya bule Mkuu!!ahahahaaa!!

Ps;sio ubani nina maana bani!!
 
Stick where you are
Siku za mwisho mtasikia habari hadi maskio yatawasha
 
Mkuu mimi mbona sio buk7??

Mimi ni muuza gongo na kamanda mtiifu mbona?

Hata Rais wetu Dr Slaa akichukua ikulu,tunaweka kando UPADRE na kuuza gongo kwa watz kwa fujo zote...!!

:A S 13: :A S 13: :A S 13: :A S 13: :A S 13: :A S 13: :A S 13:


Sasa ndio nimekupata Kamnada Mwenzangu!!ahahahahaaa!!

Itakua laha saana tukichukuaga nchi!

Ndio kwa mala ya kwanza katika Afilika tutakua na Wazili mkuu mwenye makengeza mr mbowe!

Tutapataga pia kwa mala ya kwanza fasti ledi wa Kihaya!!ahahahaaa!!

Yaani laisi wa Chadema Dokta Slaa najua atapewaga mikatelelo kwa saana mpaka ashindwe kuuzulia mikutano ya kimataifa!ahahahaa!!
 
Ee teh teh teh teh!
Mbavu zangu leo mimi!

Wagalatia wote wangekuwa kama wewe. Basi na mimi ningejiunga nao!
Duhhh!

Cc Nyakageni Nicholas


Ha ha ha ha,,

Wakolosai sijui wamekubwa na nin haki ya mungu,,

Ona sasa huko TUTU kawa Bwabwa,,huku Slaa kawa Lover boy mpenda chini,pia mpiga debe wa gongo,

Sasa nashindwa kuelewa kabisa,wamekumbwa na nini?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom