Mjuni Lwambo
JF-Expert Member
- Apr 25, 2012
- 11,718
- 13,441
Wagalatia ndio watu gani mkuu??
Ahhhh! BABA PAROKO!! Mzee wa viuno kama Nyigu! Why it took you soo long?? au unaona aibu kumuona mzee KUVUNJA BISCUTI PIA HAWEZI!
teh teh teh teh!,
kwanza WAKATOLIKI NA WAGALATIA WENGINE WOTE WANAABUDU MASANAMU!
Waislamu NI MARUFUKU HATA KUWEKA PICHA MSIKITINI!
Wakatoliki na nyie mliobaki mna miungu watatu,!
WAISLAMU WANA MUNGU MMOJA TU.
WAKATOLIKI WANAMSHIKISHA MUNGU JUMAPILiI na nyie MNAMSHIRIKISHA MUNGU JUMAMOSI!
WAISLAMU WANAABUDU IJUMAA!
Na KILA KITU NI TOFAUTI,
Sasa usione aibu wewe! Huyo BIBI DESMOND, ALIKUWA CHAKULA LOOONG TIME AGO.