Teh teh teh teh teh! Sasa NDIO UMEANDIKA NINI HAPO JUU!
Eti nae kaona kaandika cha maana!!
LETA ANDIKO KAMA HIVI.
bla..bla...bla.. zinapoteza MUDA na kuzidi KUKUAMBISHA MISS muchungwaji!
Nyie wakristo kwenye ANDIKO lenu kunasema hivi
KUMBUKUMBU YA TORATI 17
12-Na mtu afanyaye kwa kujikinai, kwa kutomsikiza kuhani asimamaye hapo kwa kumtumikia Bwana, Mungu wako, au mwamuzi, na afe mtu huyo; nawe utauondoa uovu katika Israeli.-
13-Na hao watu wote watasikia na kuogopa, wasifanye tena kwa kujikinai.-
Maana yake ni kuwa AKISEMACHO KUHANI (Mchungaji, padri, katikista, kadinali na KIONGOZI YYT WA BIBLIIA YAKO BASI LZM UMTII.
Na ukimpinga UNATAKIWA UUWAWE ILI IWE MFANO.!
Sasa THE ARCHBISHOP WA AFRICA YOTE YA KUSINI KAFUNGUA CHAMA CHA WALIBERALI!
Na yeye pia ANATAFUNWA.
Wewe unatakiwa KU SUPPORT HIO KAZI YAKE. Na UKISEMA KUWA Kumtafuna mwanamme ni vibaya Basi KADINALI PENGO ANATAKIWA AJE KUUA HARAKA! Au ikishindikana KUKUUA , Basi japo akutafutie MUME ili AKAMILISHE YALE YA KADINALI MKUBWA KULIKO YEYE.
Miss TUTU.
Au hilo andiko UNALIKATAA!?
Swali la nyongeza AMBALO mara ya mwisho ULIKATAA KULIJIBU .
ANDIKO LAKO LINASEMA.
KUTOKA 31.
13-Kisha, nena wewe na wana wa Israeli, na kuwaambia, Hakika mtazishika Sabato zangu, kwa kuwa ni ishara kati ya mimi na ninyi katika vizazi vyenu vyote; ili mpate kujua ya kuwa mimi ndimi Bwana niwatakasaye ninyi.-
14-Basi mtaishika hiyo Sabato; kwa kuwa ni takatifu kwenu; kila mtu atakayeitia unajisi hakika yake atauawa; kwa kuwa kila mtu afanyaye kazi katika siku hiyo, nafsi hiyo itakatiliwa mbali na watu wake.-
HAPO andiko linasema
"MWENYE KUFANYA KAZI SIKU YA SABATO "AUWAWE"! AFE!
SASA NAKUULIZA SIku YA SABATO NI IPI??
Manake nyie Wagalatia Wengine mnaswali JUMAMOSI na wengine mnaswali JUMAPILI.
Sasa KUmbuka UKIIKOSEA HIO SIKU UMWEKWISHA!
Na yule KADINALI PENGO ANATAKIWA AJE AKUUE!