Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Status
Not open for further replies.
Sasa ndio nimekupata Kamnada Mwenzangu!!ahahahahaaa!!

Itakua laha saana tukichukuaga nchi!

Ndio kwa mala ya kwanza katika Afilika tutakua na Wazili mkuu mwenye makengeza mr mbowe!


Tutapataga pia kwa mala ya kwanza fasti ledi wa Kihaya!!ahahahaaa!!

Yaani laisi wa Chadema Dokta Slaa najua atapewaga mikatelelo kwa saana mpaka ashindwe kuuzulia mikutano ya kimataifa!ahahahaa!!

Ha ha ha

Piiipoooz...!!!

:A S 13: :A S 13:
 
Ee teh teh teh teh!
Mbavu zangu leo mimi!

Wagalatia wote wangekuwa kama wewe. Basi na mimi ningejiunga nao!
Duhhh!

Cc Nyakageni Nicholas


Mkuu,

Sisi dini yetu ya Kikilisto ni nzuri kalibu saana!

Tatizo siklu hizi Wakuu wetu wanatamani makalio yetu na kutuamlisha tupakuane au wao kutupakua sisi na watoto wetu wadogo!

Najua kwa hiri nynyi Waislamu lazima munaliogopaga na munakua makatili sana,nynyi wenzetu munafuata sana mafundisho yenu yale yale ya kale alokuleteeni Mungu Wenu!

Sisi Wakilisto tunakwenda kisayansi zaidi na inategema Miungu wetu wadogo wa hapa duniani aka Wazungu wanabadilisha nini na kwa wakati upi nasisi tunabadili andiko letu! Lakini bado tunaliita vile vile takatifu!!ahahahaha!!

Jamani Bwana wangu Yesu hivi utaludigi kweli au bado unawaogopa waizraeli na hivi sasa si ndio wana nguvu kubwa zaidi kuliko ulivyowaacha! kwa maana hii najua ndio umeimngia mitini for good hautaludi tena!!!!


Tfadhali bais tuma ata kameseji kwa huyu Papa mpya mwambie aamrishe wapunguze kutupakua makanisani jamani eenhee tumechoka!!
 
Tafadhali bwana...!!! ina maana Katibu Mkuu wetu pia? Na wachungaji wabunge je? yaani na Mtikila....


Mkuu si bola tu ungemtaja Mbunge wetu Lema kwa sababu huyu mpaka ushahidi wa kideo tumeonyeshwa!

Au unjaifanyaga umesahau Mmkuu??
 
Hivi jamani mbona lesbians hawapigiwi promo hivi kama gays?????
 
Wewe wacha kupotosha ulimwengu!!

Kwanini ni ajabu Miss Desmond Tutu kupakuliwa ubwabwa wakati hata wale Manaibu Mungu/Popes wanajifungia na kupakuana pale Rome kila siku!! Au husomi nyuzi na kufuatilia habali za dunia Mkuu!?

Tfadhali usinifanye nikajibu kihdani halafu hawa magalatia wenzangu wasiojitambua wanifungie hapa bulee nina maana kula bani ya bule Mkuu!!ahahahaaa!!

Ps;sio ubani nina maana bani!!

Mkuu kahtaan angeweza kujibu swali langu vizuri Kutokana na hekima alizonazo!

Sasa Wewe Naona unatiririka tu na maneno mengi na zarau na kejeli nyingi tena Ukimtaja Yesu kwa zarau kabisa kinyume kabisa na mafundisho ya Quraan!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu kahtaan angeweza kujibu swali langu vizuri Kutokana na hekima alizonazo!

Sasa Wewe Naona unatiririka tu na maneno mengi na zarau na kejeli nyingi tena Ukimtaja Yesu kwa zarau kabisa kinyume kabisa na mafundisho ya Quraan!

Mkuu Ntuzu sijao swali lolote!
Au labda kuna sehemu limejificha.
Hebu nikumbushe kidogo
 
Last edited by a moderator:
Ndio madhara ya dini za kizungu
hawafuati amri za mungu wanakidhi mahitaji ya miiili yao hata kama yamekatazwa
 
Mkuu Ntuzu sijao swali lolote!
Au labda kuna sehemu limejificha.
Hebu nikumbushe kidogo


Hiyo post aliyoquote huyo sijui Mrusi au sijui Mchechinia ndio ilikua na hoja aliyo Jibu huyo Slobodan maana anajina gumu mi limenshinda! Mashikolo mageni!
 
Last edited by a moderator:
Hiyo post aliyoquote huyo sijui Mrusi au sijui Mchechinia ndio ilikua na hoja aliyo Jibu huyo Slobodan maana anajina gumu mi limenshinda! Mashikolo mageni!

Teh teh teh teh!
Makoye gete!
 
Ee teh teh teh teh!
Mbavu zangu leo mimi!

Wagalatia wote wangekuwa kama wewe. Basi na mimi ningejiunga nao!
Duhhh!

Cc Nyakageni Nicholas

Du wewe unafurahia na kuburudika kuona mtu (Nakita Khrushchev) ambaye hatumii vizuri uwezo wake wa kufikiri kwa kumkashifu Yesu na Yule aliyemtuma.....

Na mpaka unadiriki kusema kuwa Wagalatia wote wangekuwa kama
Nakita Khrushchev (ambaye mimi kwa maoni yangu namwita punguani) ungejiunga nao. Hivyo upuuzi wa Nakita ndiyo unaokukonga.....

Maoni yangu yamebadilika sana kukuelekea....
 
HII KWELI INATISHA HATA KAMA SIO KWA KUSHIRIKI TU NAO WAJIONYESHA KUKUBALIANA NAO MUNGU TUNUSURU
:smow:
 
Mkuu sikujua kumbe kuna wagalatia wengine wanachekesha sana. Wee ni mwisho!

Teh teh teh teh! Yesu lazima akupende!

"I saw the prophet – pbuh – sucking on the tongue or the lips of Al-Hassan son of Ali, may the prayers of Allah be upon him. For no tongue or lips that the prophet sucked on will be tormented (by hell fire)"

Musnad Ahmed Hadith Number 16245, Volume Title: "The Sayings of the Syrians," Chapter Title: "Hadith of Mu’awiya Ibn Abu Sufyan": Muhammad, Messenger of Allah – Ash Shifa of Qadi Iyad, translated by Aisha Abdarrahman Bewley, Madinah Press, 2004 pg 184
 
Ha ha ha ha,,

Wakolosai sijui wamekubwa na nin haki ya mungu,,

Ona sasa huko TUTU kawa Bwabwa,,huku Slaa kawa Lover boy mpenda chini,pia mpiga debe wa gongo,

Sasa nashindwa kuelewa kabisa,wamekumbwa na nini?

Soma bwabwa jingine hili hapa :

"I saw the prophet – pbuh – sucking on the tongue or the lips of Al-Hassan son of Ali, may the prayers of Allah be upon him. For no tongue or lips that the prophet sucked on will be tormented (by hell fire)"

Musnad Ahmed Hadith Number 16245, Volume Title: "The Sayings of the Syrians," Chapter Title: "Hadith of Mu'awiya Ibn Abu Sufyan": Muhammad, Messenger of Allah – Ash Shifa of Qadi Iyad, translated by Aisha Abdarrahman Bewley, Madinah Press, 2004 pg 184
 
Tutu, Tutu, Tutu!!!
Shetani anakutumia bila kujitambua.
Siamini kana Tutu amekuwa na tetemeko la kiimani.
Aombewe
 
"I saw the prophet – pbuh – sucking on the tongue or the lips of Al-Hassan son of Ali, may the prayers of Allah be upon him. For no tongue or lips that the prophet sucked on will be tormented (by hell fire)"

Musnad Ahmed Hadith Number 16245, Volume Title: "The Sayings of the Syrians," Chapter Title: "Hadith of Mu’awiya Ibn Abu Sufyan": Muhammad, Messenger of Allah – Ash Shifa of Qadi Iyad, translated by Aisha Abdarrahman Bewley, Madinah Press, 2004 pg 184

Teh teh teh teh teh! Sasa NDIO UMEANDIKA NINI HAPO JUU!

Eti nae kaona kaandika cha maana!!

LETA ANDIKO KAMA HIVI.

bla..bla...bla.. zinapoteza MUDA na kuzidi KUKUAMBISHA MISS muchungwaji!


Nyie wakristo kwenye ANDIKO lenu kunasema hivi

KUMBUKUMBU YA TORATI 17

12-Na mtu afanyaye kwa kujikinai, kwa kutomsikiza kuhani asimamaye hapo kwa kumtumikia Bwana, Mungu wako, au mwamuzi, na afe mtu huyo; nawe utauondoa uovu katika Israeli.-
13-Na hao watu wote watasikia na kuogopa, wasifanye tena kwa kujikinai.-

Maana yake ni kuwa AKISEMACHO KUHANI (Mchungaji, padri, katikista, kadinali na KIONGOZI YYT WA BIBLIIA YAKO BASI LZM UMTII.
Na ukimpinga UNATAKIWA UUWAWE ILI IWE MFANO.!

Sasa THE ARCHBISHOP WA AFRICA YOTE YA KUSINI KAFUNGUA CHAMA CHA WALIBERALI!
Na yeye pia ANATAFUNWA.

Wewe unatakiwa KU SUPPORT HIO KAZI YAKE. Na UKISEMA KUWA Kumtafuna mwanamme ni vibaya Basi KADINALI PENGO ANATAKIWA AJE KUUA HARAKA! Au ikishindikana KUKUUA , Basi japo akutafutie MUME ili AKAMILISHE YALE YA KADINALI MKUBWA KULIKO YEYE.
Miss TUTU.

Au hilo andiko UNALIKATAA!?

Swali la nyongeza AMBALO mara ya mwisho ULIKATAA KULIJIBU .

ANDIKO LAKO LINASEMA.

KUTOKA 31.

13-Kisha, nena wewe na wana wa Israeli, na kuwaambia, Hakika mtazishika Sabato zangu, kwa kuwa ni ishara kati ya mimi na ninyi katika vizazi vyenu vyote; ili mpate kujua ya kuwa mimi ndimi Bwana niwatakasaye ninyi.-

14-Basi mtaishika hiyo Sabato; kwa kuwa ni takatifu kwenu; kila mtu atakayeitia unajisi hakika yake atauawa; kwa kuwa kila mtu afanyaye kazi katika siku hiyo, nafsi hiyo itakatiliwa mbali na watu wake.-

HAPO andiko linasema

"MWENYE KUFANYA KAZI SIKU YA SABATO "AUWAWE"! AFE!

SASA NAKUULIZA SIku YA SABATO NI IPI??

Manake nyie Wagalatia Wengine mnaswali JUMAMOSI na wengine mnaswali JUMAPILI.

Sasa KUmbuka UKIIKOSEA HIO SIKU UMWEKWISHA!

Na yule KADINALI PENGO ANATAKIWA AJE AKUUE!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom