Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Status
Not open for further replies.
Mkuu kahtaan kitabu cha Samweli Wa Pili mwisho wake ni sura ya 24 na hiyo sura Aya yake ya mwisho ni 25. Na Samweli Wa kwanza mwisho Wa Sura ni 31.

Sasa Hilo andiko hapo juu umelipata wapi Mkuu?

Mkuu Ntuzu HATA SIKU MOJA SIWEZI KUKUANDIKIA KITU AMBACHO HAKUNA!

Nenda kafungue 2 SAMWELI, SURA YA KWANZA ( 1) MSTARI WA 26!

Uone mwenyewe kwa macho yako. Labda ndio utaamini kuwa huo ULIBERALI UMO NDANI YA ANDIKO!

Na nyie kina Nkwesa Makambo 2013 na padri mgen kasomeni! Ili mkiitwa na wachungaji muwe watiifu! Manake IMEANDIKWA!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu kahtaan nimesoma Samweli Wa kwanza 26 yote Hakuna Hilo fungu!

Wewe umelitoa wapi Mkuu?

2 SAMWELI MLANGO 1 MSTARI WA 26.

26-Nimesikitika kwa ajili yako, Yonathani, ndugu yangu, Ulikuwa ukinipendeza sana; Upendo wako kwangu ulikuwa wa ajabu, Kupita upendo wa wanawake.-


Hapo ANDIKO LINATUONYESHA KUWA kuna WANAMME ktk andiko WALIYAPENDA MAPENZI YA WANAMME WENZAO KULIKO WANAWAKE!

Mkuu Ntuzu Bora uje kwetu! Huku waliberali sisi tunanyonga tu!

Yaani Andiko limejaa balaa!

Mhhhhh! Makoye sana!
 
Last edited by a moderator:
Ok ntasoma Hilo andiko ila hapo awali ulikua umekosea kuandika
 
2 SAMWELI MLANGO 1 MSTARI WA 26.

26-Nimesikitika kwa ajili yako, Yonathani, ndugu yangu, Ulikuwa ukinipendeza sana; Upendo wako kwangu ulikuwa wa ajabu, Kupita upendo wa wanawake.-


Hapo ANDIKO LINATUONYESHA KUWA kuna WANAMME ktk andiko WALIYAPENDA MAPENZI YA WANAMME WENZAO KULIKO WANAWAKE!

Mkuu Ntuzu Bora uje kwetu! Huku waliberali sisi tunanyonga tu!

Yaani Andiko limejaa balaa!

Mhhhhh! Makoye sana!
hamna hiyo kitu, andiko lipo vivid clear, hapo daudi alijaribu kueleza ni jinsi gani alivyompenda kuliko jonathan, ambapo mtu unaweza ukasema unampenda mwanamke, na sio swala la kulala nae kingono.kitu ambacho unaweza ukamwambia hata mama yako mzazi kuwa unampenda kuliko hata mkeo na zaidi ya yote hakuna maelezo huko nyuma yanayoweza kuelezea kwamba hapo kabla kulikuwa na mahusiano ya kingono kati ya daudi na yonathan.

sasa ni zamu yako kuelezea validity ya hii tuhuma hapa chini inayohusisha mtume kula romansi, akiwaahidi kuwa wale atakao wapiga denda hawataunguzwa na moto wa jehanam na sijui itakuaje kwako manake hujaniambia kama umewai kula mate. ama hakika mtume alikuwa soo huyo. DU!!

"I saw the prophet – pbuh – sucking on the tongue or the lips of Al-Hassan son of Ali, may the prayers of Allah be upon him. For no tongue or lips that the prophet sucked on will be tormented (by hell fire)"

Musnad Ahmed Hadith Number 16245, Volume Title: "The Sayings of the Syrians," Chapter Title: "Hadith of Mu'awiya Ibn Abu Sufyan": Muhammad, Messenger of Allah – Ash Shifa of Qadi Iyad, translated by Aisha Abdarrahman Bewley, Madinah Press, 2004 pg 184

hatudanganyiki!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ha ha​
 
Teh teh teh! Unaleta ujanja wa kupindua kete sio!Sisi waislamu kwenye nchi zetu tunanyonga!
Nyie sio tu mnawafungisha ndoa kwenye makanusa yenu. Bali mnawatumia na MAUA!Kwi kwi kwi kwi!


nasikitika kuwa nyinyi huwa ni wasiri sana kuelezea imani yenu, kitu kinachoniongezea mashaka juu ya mashaka kuwa mnajua kweli bali mmedhamiria kuweka pamba maskioni. sasa kwenye hili andiko sijui utafasiri kitu gani tena bila kuyumbisha maneno? ukifafanua nitakupa na lingine lenye kueleza kivitendo kabisa.tena halina hata kuremba.

"I saw the prophet – pbuh – sucking on the tongue or the lips of Al-Hassan son of Ali, may the prayers of Allah be upon him. For no tongue or lips that the prophet sucked on will be tormented (by hell fire)"

Musnad Ahmed Hadith Number 16245, Volume Title: "The Sayings of the Syrians," Chapter Title: "Hadith of Mu'awiya Ibn Abu Sufyan": Muhammad, Messenger of Allah – Ash Shifa of Qadi Iyad, translated by Aisha Abdarrahman Bewley, Madinah Press, 2004 pg 184
 
Kuna kawimbo kamoja sijui kameimbwa na kwaya gani huwa nikifikia hapa nakakumbuka....

Yametuchoosha Maisha haya Bwana Yesu, Tafadhali Ujeeeeeee..........
 
Kuna kawimbo kamoja sijui kameimbwa na kwaya gani huwa nikifikia hapa nakakumbuka....

Yametuchoosha Maisha haya Bwana Yesu, Tafadhali Ujeeeeeee..........

Teh teh teh teh!
Mkuu hizi kwaya nadhani pia zinachangia kuwaharibu watoto wa kiume!

We unamkuta kijana kama mgen au Nkwesa Makambo na Nyakageni wanaimba kwa sauti za puani. Na vidole juu!

Hii inaweza kusababisha mfazaiko kwa wachungwaji!

Matokeo yake unamuona mmoja mmoja anaanza! Mara mikorogo! Mara rangi za kucha! Mara za midomo!.

Mi nashauri hizo KWAYA WANAMME WASIHUSISHWE! Zinalegeza miili yao.
 
Last edited by a moderator:
Hiiii ni tabia ya mtu sio kwamba ipo kanisani or wat...umesahau hata misikitini ipo?? Ngoja niwatafutie clip fulan hiv utasem kama ni kanisani pia au hotelin
 
Teh teh teh teh!
Mkuu hizi kwaya nadhani pia zinachangia kuwaharibu watoto wa kiume!

We unamkuta kijana kama mgen au Nkwesa Makambo na Nyakageni wanaimba kwa sauti za puani. Na vidole juu!

Hii inaweza kusababisha mfazaiko kwa wachungwaji!

Matokeo yake unamuona mmoja mmoja anaanza! Mara mikorogo! Mara rangi za kucha! Mara za midomo!.

Mi nashauri hizo KWAYA WANAMME WASIHUSISHWE! Zinalegeza miili yao.


Sina mda kujibizana na Punguani.
 
2 SAMWELI MLANGO 1 MSTARI WA 26.

26-Nimesikitika kwa ajili yako, Yonathani, ndugu yangu, Ulikuwa ukinipendeza sana; Upendo wako kwangu ulikuwa wa ajabu, Kupita upendo wa wanawake.-


Hapo ANDIKO LINATUONYESHA KUWA kuna WANAMME ktk andiko WALIYAPENDA MAPENZI YA WANAMME WENZAO KULIKO WANAWAKE!

Mkuu Ntuzu Bora uje kwetu! Huku waliberali sisi tunanyonga tu!

Yaani Andiko limejaa balaa!

Mhhhhh! Makoye sana!

Nimesoma Mkuu! Lkn andiko halina maana Km hiyo Wewe uliyosema!

Ukitaka kuelewa vizuri soma hiyo Samweli kuanzia mstari 17-27 utaona mwenyewe! Hapo ANDIKO halina maana ya wanaume kujamiana!

Na Mara nyingi Mkuu unatumia Maandiko lkn ktk kujenga maana ya Hilo andiko ndo unakosea! Maandiko yanahitaji ufunuliwe ndo uweze kuyaelewa Km tunavyoona ktk kitabu cha Luka 24:45. Vinginevyo mtu atakua anasoma Na hatoelewa!
 
Last edited by a moderator:
Dalili za mwisho hizi za kufa ukristo,waliouanzisha ukristo sasa wanausaliti ukristo!!Haiwezekani nchi ya roma iliyoizunguka Vatican kuruhusu jambo la ushoga waziwazi
 
Dalili za mwisho hizi za kufa ukristo,waliouanzisha ukristo sasa wanausaliti ukristo!!Haiwezekani nchi ya roma iliyoizunguka Vatican kuruhusu jambo la ushoga waziwazi

Mkuu hiyo dini ya kisanii ishakufa imebaki kwa misukule hapa tanzania,wanaibiwa na kina mwingira kakobe mama getrude gwajima mzee wa upako....aliyewaita kondoo hakukosea
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom