Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Status
Not open for further replies.
Mkuu wapenda sana habari hizi lazima utakuwa wewe ni Shoga....
Mwamedi naye alishafumaniwa na mke wa mtu Mwenye mke akambandua kulipizia hadithi yake haihadithiwi sijui kwa nini? shame to muslim

Thibitisha!!!! Ndio maana kutwa mnafirw.a na mapadri...sasa mkuu udugu si kufaana au??? Ikiwa we waliwa huko njee sasa nani anamla mkeo? Naomba nikusaidie ndio udugu huo
 
Thibitisha!!!! Ndio maana kutwa mnafirw.a na mapadri...sasa mkuu udugu si kufaana au??? Ikiwa we waliwa huko njee sasa nani anamla mkeo? Naomba nikusaidie ndio udugu huo

Hizo tabia zimeanzishwa Arabuni na Kiongozi wenu...mzinzi mambo yanayofanyika nje yanauhusiano gani na Tanzania? au wawashwa? Tabia za mtu binafsi haziwezi kuwafanya wengine wawe kundi moja... kama Mtume wenu alibaka kitoto na wewe baba yako anaweza kukubaka? sababu anafuata ya mtume wenu muislam!! punguza ujinga wako kwangu utamtukuwa unamtukanisha mtume wenu tu hadi uache ujinga wako.... na nilishakuambia uache kuni quote kwenye mambo ya kijinga... mimi naweza kuwa baba yako wa kambo
 
Dah ndio maana huyu Tutu alikua na katabia ya kulegeza macho na sauti kama kanali wa nccr
 
Kweli wewe unaamini usichokijua,nambie huu uislam wakupa ki2 gani?Je huu ugalatia wakupa nn? Kama brain yako iko sawa ungemwabudu hata ng`ombe acyewagombanisha watu,kaa ujue hakuna MUNGU anayependa mauwaji kama mnavyofanya kwa imani uchwara.Fanya ibada bila kupoinda imani ya m2.
 
The END of the world is very very near now,every one must be ready for final day!
 
Mkuu wapenda sana habari hizi lazima utakuwa wewe ni Shoga....
Mwamedi naye alishafumaniwa na mke wa mtu Mwenye mke akambandua kulipizia hadithi yake haihadithiwi sijui kwa nini? shame to muslim

MARK 14:51

A young man was following Him, wearing nothing but a linen sheet over his naked body; and they seized him.



MARK 14:52


but he left the linen cloth and ran away naked.



HUYU NDIYE YESU WA BIBLIA ,AKIFANYA JAMBO GANI NA HUYU KIJANA ALIYEKUWA UCHI WA NYAMA ?????
 
MARK 14:51

A young man was following Him, wearing nothing but a linen sheet over his naked body; and they seized him.



MARK 14:52


but he left the linen cloth and ran away naked.



HUYU NDIYE YESU WA BIBLIA ,AKIFANYA JAMBO GANI NA HUYU KIJANA ALIYEKUWA UCHI WA NYAMA ?????

Binadamu aliyezaliwa na Bikira Maria Waislam humuita Mariam Ya-shua au Yesu ndie yasemekana ni Mtu Pekee Duniani ambaye hakuwahi fanya Dhambi... Biblia inakiri Qoran imekili na Mtume wenu Muhammad alikili na kusema Ya-Shua(Yesu) alikuwa ni Mtume mwenye Rank ya Juu Kabisa kwa Mungu wa Ibrahim Mungu wa Yakobo(Israel), Mungu wa Isaka na Sio Allah na Allah mquraish wenu pia anatambua yote...

Huo uzushi wako wa kudonyoa maandishi na kuyafanya kuwa ndio maana halisi kwa akili za kawaida watu watakuona huna akili.... au umepumbazwa na ahadi za Allah huko peponi za kuzini na wanawake wenye makalio makubwa...
 
Binadamu aliyezaliwa na Bikira Maria Waislam humuita Mariam Ya-shua au Yesu ndie yasemekana ni Mtu Pekee Duniani ambaye hakuwahi fanya Dhambi... Biblia inakiri Qoran imekili na Mtume wenu Muhammad alikili na kusema Ya-Shua(Yesu) alikuwa ni Mtume mwenye Rank ya Juu Kabisa kwa Mungu wa Ibrahim Mungu wa Yakobo(Israel), Mungu wa Isaka na Sio Allah na Allah mquraish wenu pia anatambua yote...

Huo uzushi wako wa kudonyoa maandishi na kuyafanya kuwa ndio maana halisi kwa akili za kawaida watu watakuona huna akili.... au umepumbazwa na ahadi za Allah huko peponi za kuzini na wanawake wenye makalio makubwa...

Hiyo Ya-shua umeitoa wapi? Haijawahi kutokea jina kams hilo...acha mambo ya kubuni...kwa hiyo ya-shua ndio inavyosomeka kwenye dictionary yako ya kiarabu? Dah aisee
 
Binadamu aliyezaliwa na Bikira Maria Waislam humuita Mariam Ya-shua au Yesu ndie yasemekana ni Mtu Pekee Duniani ambaye hakuwahi fanya Dhambi... Biblia inakiri Qoran imekili na Mtume wenu Muhammad alikili na kusema Ya-Shua(Yesu) alikuwa ni Mtume mwenye Rank ya Juu Kabisa kwa Mungu wa Ibrahim Mungu wa Yakobo(Israel), Mungu wa Isaka na Sio Allah na Allah mquraish wenu pia anatambua yote...

Huo uzushi wako wa kudonyoa maandishi na kuyafanya kuwa ndio maana halisi kwa akili za kawaida watu watakuona huna akili.... au umepumbazwa na ahadi za Allah huko peponi za kuzini na wanawake wenye makalio makubwa...

PUNGUZA POVU UJIBU SUALI KABLA SIJAKUWEKEA MENGINE ZAIDI KUTOKA NDANI YA BIBLIA



sijui hichi ni ki-vietnam au ki korea ??? MANENO HAYO HAKUANDIKA GAVANA


MARK 14:51

A young man was following Him, wearing nothing but a linen sheet over his naked body; and they seized him.



MARK 14:52


but he left the linen cloth and ran away naked.



HUYU NDIYE YESU WA BIBLIA ,AKIFANYA JAMBO GANI NA HUYU KIJANA ALIYEKUWA UCHI WA NYAMA ?????
 
Binadamu aliyezaliwa na Bikira Maria Waislam humuita Mariam Ya-shua au Yesu ndie yasemekana ni Mtu Pekee Duniani ambaye hakuwahi fanya Dhambi... Biblia inakiri Qoran imekili na Mtume wenu Muhammad alikili na kusema Ya-Shua(Yesu) alikuwa ni Mtume mwenye Rank ya Juu Kabisa kwa Mungu wa Ibrahim Mungu wa Yakobo(Israel), Mungu wa Isaka na Sio Allah na Allah mquraish wenu pia anatambua yote...

Huo uzushi wako wa kudonyoa maandishi na kuyafanya kuwa ndio maana halisi kwa akili za kawaida watu watakuona huna akili.... au umepumbazwa na ahadi za Allah huko peponi za kuzini na wanawake wenye makalio makubwa...

We mtoto! Mipasho peleka kwenye hayo maparoko yenu!

Leta ANDIKO LINALOSEMA yesu HAJAFANYA KOSA LOLOTE!

Unamuita mtu Aliyetoa ANDIKO mzushi!
Na wewe unatuandikia beti zako za rusha roho kutuite nani!?
Mke wa zee la haja!? Au?
 
Binadamu aliyezaliwa na Bikira Maria Waislam humuita Mariam Ya-shua au Yesu ndie yasemekana ni Mtu Pekee Duniani ambaye hakuwahi fanya Dhambi... Biblia inakiri Qoran imekili na Mtume wenu Muhammad alikili na kusema Ya-Shua(Yesu) alikuwa ni Mtume mwenye Rank ya Juu Kabisa kwa Mungu wa Ibrahim Mungu wa Yakobo(Israel), Mungu wa Isaka na Sio Allah na Allah mquraish wenu pia anatambua yote...

Huo uzushi wako wa kudonyoa maandishi na kuyafanya kuwa ndio maana halisi kwa akili za kawaida watu watakuona huna akili.... au umepumbazwa na ahadi za Allah huko peponi za kuzini na wanawake wenye makalio makubwa...

Kwanza ahsanta kukubali hapo juu kuwa huyo yesu wenu wa biblia ni binaadamu.
Pili kukiri kuwa ni mtume ..Allhamdulilah kwa hili.
Tatu waislam hatumuiti yesu, hili jina la yesu ni la waswahili wa kimvita mombasa. Tafsiri ya mwanzo ya biblia kwa lugha ya wejeji wa pwani na jina Jesus likatafsiriwa yesu. Hata ilipotafsiriwa tena biblia kwa kiswahili cha ki unguja jina hilo likabaki yesu.
Waislam tunamuita Eissa bin Maryam .yaani mwana wa Maryam
Utaona tofauti nyengine hapa... waislam wanamtukuza kwa jina la mama yake mzazi kwa kumpa heshma kuu mwanamke mwenye heri lakini ukristo wao wanamwita yesu au jesus mwana wa mungu na kumtaja mamake kama bikira.
Utaona kwa ustaarabu wa kawaida neno bikra ni aina ya maneno ya ndani ni ya siri ya mwanamke na sana akiolewa yeye na mumewe. Ukimkuta mke wako bikira huwezi kumpa title bikira irine mfano..hii itabaki furaha yako. Lakini leo wakristo ni bikira maria kila kona na kwaya. Hii si sifa ila nni kumdhalilisha.

Quran imekuja kumtakasa kiumbe hichi cha Mungu kuwa hakuwa Jesus ila ni mtume na mjumbe wake .hakua mtoto wa mungu kwa kuzaliwa na mungu.
Hakuwa mungu na kumtakasa kuwa hakuuliwa na maadui zake.
Mungu anapowatuma viumbe anajua binaadamu wabishi tangu Adam hadi Noah mpaka Mussa walipata tabu lakini hakuwaacha wanyanyaswe na kuuliwa kwa sababu yake. Mungu aliwaokoa kila palipokua na hatari noah alimpa jahazi. Mussa alimpa bakora na kupita baharini.na

Jesus Mungu alimgeuza msaliti wake akasulubiwa badala ya mtume na mjumbe wake. Na Mungu akamuokoa kwa kutumwa malaika kuja kumchukua duniani ...huu ndio uislam ulivo kuja kuweka sawa upotoshaji ulokuwepo kabla .
Wale walokua karibu naye hawakua na nia safi na mafunzo yake hawakujua hata nini kimetokea kila mtu alikimbia kwa hofu na wote wanashindwa kueleza huu mkasa kwa kueleweka.

Ni miaka kati ya 2 na 4 tu tangu akusanye wanafunzi kuwafundisha ujumbe wake lakini hawa wanafunzi hawakua na dhati walimkimbia wengine kumkanusha kuogopa nao kusulubiwa. Elimu yake Jesus aliondoka nayo mapema kabla hajaimalizia kuifundisha kwa watu. Baada ya kuondoka duniani kila sampuli na kila bingwa walijitokeza. Wakishindana kujua zaidi huhusu Jesus ambaye walimkana alipokuwepo duniani.
Vurugu mechi hii na maandiko kibao yaliichanganya sana himaya ya roma na uyahudi hadi mwaka 325 mfalme Constatine alipoona ubishi umekua karaha na kuleta vurugu na vita akaamua makasisi na makuhani na wakuu wengine wote wa dini na upagani wakusanyike huko Niacea Turkey kulikokua makao yake. Makoloni yake yote kutoka asia afrika na europe walifunga safari kuitikia wito.
Huyu Contastine hakua muumini wa dini yoyote .
Watu walipiga debate na kujadiliana na mpaka mwisho mfalme constatine akaingilia kati mjadala na kuamua suluhu ya kumfanya yesu awe mungu pia awe mtoto na awe mtume .
Hivyo akaamrisha utatu na wale wote wataobisha wakauliwa na vitabu vyote vungine vichomwe moto na ukionekana na maandishi mengine kuhusu Jesus adhabu ni kifo. Amri hii ikafatwa kikamilifu europa afrika ya kaskaxini jerusalem na asia.
Hapo dini mpya ikazaliwa Ukristo na imani ya utatu. Dini iliyokarabatiwa kukidhi magomvi yalokuwepo.
Lakini Jesus aliahidi kwa kusema nikiondoka atakuja badala yangu ataelitukuza jina langu na kuweka sawa upotoshaki. Atakuja kukataxa dhambi.
Ataamrisha mema na kuumcha Mungu. Na ndie Mtume Muhamad.
Na allah akateremsha sura nzima surat Maryam kuhhusu Jesus na kuweka sawa upotoshaji ulofanyika kule Niacea.

Hivyo ndugu yangu mkristo soma kwa jina la mola wako aliemuumba binaadam kutoka udongo na kuumbwa kwa Adam. Soma upate kuelewa what really happened in Niacea? Kwa nini ? Soma uislam surat Maryam inasema nini kuhusu Jesus?
Hakika uislam umemtukuza sana na kumsafisha na uongo wa Niacea kumfanya ni mungu au mtoto wa mungu..
Zindukaaaaaaaaaa
 
Hiyo Ya-shua umeitoa wapi? Haijawahi kutokea jina kams hilo...acha mambo ya kubuni...kwa hiyo ya-shua ndio inavyosomeka kwenye dictionary yako ya kiarabu? Dah aisee

Yah-Shua inamaana ya Neno Mungu pamoja nanyi... au Emmanuel Yesu limetoholewa kutoka Kiingereza na Jesus limetoholewa kutoka Kiyahudi au Aramaic... ((YHWH) Yahweh ni Mungu) Jina la Yahweh ndilo lilikuwa linatumika wakati wa Mussa na Farao...)

images
Ndio Jina alilokuwa anaitwa Yesu alipokuwepo Duniani...na liliagizwa na Mungu Mwenyewe na lina maana yake kuwa Mungu pamoja nanyi kubadilika kwake ni kutokana na Lafudhi za watu na lugha waitumiayo... balaa lipo kwenye kisandawe
 
Kwanza ahsanta kukubali hapo juu kuwa huyo yesu wenu wa biblia ni binaadamu.
Pili kukiri kuwa ni mtume ..Allhamdulilah kwa hili.
Tatu waislam hatumuiti yesu, hili jina la yesu ni la waswahili wa kimvita mombasa. Tafsiri ya mwanzo ya biblia kwa lugha ya wejeji wa pwani na jina Jesus likatafsiriwa yesu. Hata ilipotafsiriwa tena biblia kwa kiswahili cha ki unguja jina hilo likabaki yesu.
Waislam tunamuita Eissa bin Maryam .yaani mwana wa Maryam
Utaona tofauti nyengine hapa... waislam wanamtukuza kwa jina la mama yake mzazi kwa kumpa heshma kuu mwanamke mwenye heri lakini ukristo wao wanamwita yesu au jesus mwana wa mungu na kumtaja mamake kama bikira.
Utaona kwa ustaarabu wa kawaida neno bikra ni aina ya maneno ya ndani ni ya siri ya mwanamke na sana akiolewa yeye na mumewe. Ukimkuta mke wako bikira huwezi kumpa title bikira irine mfano..hii itabaki furaha yako. Lakini leo wakristo ni bikira maria kila kona na kwaya. Hii si sifa ila nni kumdhalilisha.

Quran imekuja kumtakasa kiumbe hichi cha Mungu kuwa hakuwa Jesus ila ni mtume na mjumbe wake .hakua mtoto wa mungu kwa kuzaliwa na mungu.
Hakuwa mungu na kumtakasa kuwa hakuuliwa na maadui zake.
Mungu anapowatuma viumbe anajua binaadamu wabishi tangu Adam hadi Noah mpaka Mussa walipata tabu lakini hakuwaacha wanyanyaswe na kuuliwa kwa sababu yake. Mungu aliwaokoa kila palipokua na hatari noah alimpa jahazi. Mussa alimpa bakora na kupita baharini.na

Jesus Mungu alimgeuza msaliti wake akasulubiwa badala ya mtume na mjumbe wake. Na Mungu akamuokoa kwa kutumwa malaika kuja kumchukua duniani ...huu ndio uislam ulivo kuja kuweka sawa upotoshaji ulokuwepo kabla .
Wale walokua karibu naye hawakua na nia safi na mafunzo yake hawakujua hata nini kimetokea kila mtu alikimbia kwa hofu na wote wanashindwa kueleza huu mkasa kwa kueleweka.

Ni miaka kati ya 2 na 4 tu tangu akusanye wanafunzi kuwafundisha ujumbe wake lakini hawa wanafunzi hawakua na dhati walimkimbia wengine kumkanusha kuogopa nao kusulubiwa. Elimu yake Jesus aliondoka nayo mapema kabla hajaimalizia kuifundisha kwa watu. Baada ya kuondoka duniani kila sampuli na kila bingwa walijitokeza. Wakishindana kujua zaidi huhusu Jesus ambaye walimkana alipokuwepo duniani.
Vurugu mechi hii na maandiko kibao yaliichanganya sana himaya ya roma na uyahudi hadi mwaka 325 mfalme Constatine alipoona ubishi umekua karaha na kuleta vurugu na vita akaamua makasisi na makuhani na wakuu wengine wote wa dini na upagani wakusanyike huko Niacea Turkey kulikokua makao yake. Makoloni yake yote kutoka asia afrika na europe walifunga safari kuitikia wito.
Huyu Contastine hakua muumini wa dini yoyote .
Watu walipiga debate na kujadiliana na mpaka mwisho mfalme constatine akaingilia kati mjadala na kuamua suluhu ya kumfanya yesu awe mungu pia awe mtoto na awe mtume .
Hivyo akaamrisha utatu na wale wote wataobisha wakauliwa na vitabu vyote vungine vichomwe moto na ukionekana na maandishi mengine kuhusu Jesus adhabu ni kifo. Amri hii ikafatwa kikamilifu europa afrika ya kaskaxini jerusalem na asia.
Hapo dini mpya ikazaliwa Ukristo na imani ya utatu. Dini iliyokarabatiwa kukidhi magomvi yalokuwepo.
Lakini Jesus aliahidi kwa kusema nikiondoka atakuja badala yangu ataelitukuza jina langu na kuweka sawa upotoshaki. Atakuja kukataxa dhambi.
Ataamrisha mema na kuumcha Mungu. Na ndie Mtume Muhamad.
Na allah akateremsha sura nzima surat Maryam kuhhusu Jesus na kuweka sawa upotoshaji ulofanyika kule Niacea.

Hivyo ndugu yangu mkristo soma kwa jina la mola wako aliemuumba binaadam kutoka udongo na kuumbwa kwa Adam. Soma upate kuelewa what really happened in Niacea? Kwa nini ? Soma uislam surat Maryam inasema nini kuhusu Jesus?
Hakika uislam umemtukuza sana na kumsafisha na uongo wa Niacea kumfanya ni mungu au mtoto wa mungu..
Zindukaaaaaaaaaa

Tatizo la Waislam huwa hawaelewi na katika habari yetote kwasababu mnajijua huwa si waerevu basi kineno chochote unakachobahatika au kuvuruga habari hufurahia sana na kuchukua neno hata liwe moja na kuanza kushadadia haswa... ninaposema yesu ni Binadamu ni kwasababu kazaliwa na Binadamu ila mpango wake na ujio wake ulitabiriwa na Nabii Isaya.. Aliambiwa na (YHWH) Yahweh kuwa anawaokoa watu wake na adhabu ya Moto na atazaliwa mtoto na mariam aitwe Yahshua ikiwa na maana Mungu pamoja Nanyi... na huo Utabili ulitimia wewe kwa upande wako unayaamini hayo? na kama unaamini basi utaepukana na adhabu ya motoni na kama huamini ni juu yako hailazimishwi ila neno la Yesu limesambazwa dunia nzima mwenye kuamini na mwenye kutoamini ni juu yake hailazimishwi kama uislam ufanyavyo... hizo itikadi za consantine zinaeleweka watu wanatizama neno lilisemaje na ndio wanalofuata... ni kama nyie mfuatavyo kuua watu wanaomkataa muovu allah na mwamedi mafundisho yao yalivyo kwa akili ya kibnadamu huwezi fuata magaidi wake huwalazimisha watu wawafuate na sivyo huua tu kama mafundisho yanavyowataka waislam...
 
We mtoto! Mipasho peleka kwenye hayo maparoko yenu!

Leta ANDIKO LINALOSEMA yesu HAJAFANYA KOSA LOLOTE!

Unamuita mtu Aliyetoa ANDIKO mzushi!
Na wewe unatuandikia beti zako za rusha roho kutuite nani!?
Mke wa zee la haja!? Au?

Andiko linalosema Yesu hakufanya kosa!!!! hii haihitaji andiko yaani lipo wazi... mjadala wa kusema Yesu alifanya kosa ulikuwepo jerusalem na kiongozi wa wakati huo Polato alisema wazi sijaona kosa alilofanya Yesu namuhukumu na damu yake itakuwa juu yenu wayahudi.....wale tu walitaka Yesu asulubiwe

Ukishikwa unaanza kulalamika kama waislam wengine tu mimi ni kiboko yenu Waislam...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom