Bishanga, popote ulipo. . .

Bishanga, popote ulipo. . .

Nilipata taarifa kwamba uko Kipatimo................Kule ni sawa uchoke kuwalamba wake za watu, maana wako bwelele...............LOL
mkuu Kipatimo kwa kingunge ushawahi kufika?
 
tatizo lako ubishi,next time nitawapiga picha niirushe mmu kila mtu aione,we subiri tu,kwanza nasikia kona yao buibui gesti kinondoni.
We, taratibu na mdomo wako. Nitonye aende buibui amekuwa Bishanga?
 
Yaani, nimeshamtafutia Poloniam lakini wapi? Nimemlaza barazani where?

Basi a-think haraka ili aje huko

Huyu ana kesi zaidi hata ya Mawaziri kutakiwa kujiuzulu....halafu naona....silence tells me she's thinkin...
 
Huyu ana kesi zaidi hata ya Mawaziri kutakiwa kujiuzulu....halafu naona....silence tells me she's thinkin...

Usimpe muda Kongosho....analo jambo limemkaba haswaaa halimtoki...mwachie aliemeze mwenyewe au ateme kama anaweza....he he he he....sasa anafuata ndugu....chezeya Michelle sasa....we saizi yako.....sithemi!
 
Usimpe muda Kongosho....analo jambo limemkaba haswaaa halimtoki...mwachie aliemeze mwenyewe au ateme kama anaweza....he he he he....sasa anafuata ndugu....chezeya Michelle sasa....we saizi yako.....sithemi!
Hahahaha!! Kumbe ndio maana she/he being that much polite...lol
 
Back
Top Bottom