Birthday ya IRENE UWOYA wa KATAUTI

Birthday ya IRENE UWOYA wa KATAUTI

No wonder wanachukuliana mabwana kila kukicha... mavazi tu yanaonyesha life style yako
 
Hivi hawa wanaojiita mastaa wa bongo wanawake wakivaa nguo za kawaida za heshima wanakuwaje au kuwa staa bongo ni kuvaa uchi uchi tu na kujipaka macream wanakuwa kama ma...... hata hawapendezii kabisaaa na wengine walikuwa na rangi nzuri tu Mungu amewapa wameziaribu na hayo macream yao.:embarassed2:
 
Nimeamini historia inajirudia! zamani za kale sana watu walikua wanatembea uchi sasa tunarudi kulekule wala hakuna cha kushangaza! Go back to the history then you will see!
 
Salama Jabir naona Kiashira cha ngono kavu (SIO ZEMBE) KIMETIKI!!!
 
Huyu mpiga picha hajatupa picha za tukio la mwisho maana hawa mastaa hawaaminiki wanaweza kugeuza sherehe zao kuwa O-R-G-Y
 
huyu dada kwnye picha ya mwisho anaitwa nani maana her tits kill me softly..
 
Nilikuwepo hapo...ilikuwa ful bata takoz,mapajaz yalikuwa open
 
Back
Top Bottom